Nhà phân phối Wintop, bộ chuyển đổi quang điện, Media converter Wintop Chính hãng !! ( Báo giá )

Thứ tư - 01/08/2018 09:44
Công Ty TNHH Giải Pháp Công Nghệ PVTEK Việt Nam hân hạnh là nhà Nhập khẩu và Phân phối chính thức các sản phẩm, thiết bị viễn thông của các thương hiệu nổi tiếng trên toàn thế giới như : Dell, IBM, Cisco, HP, Alied Telesis, Hirschmann, CommScope, Belden, Panduit, Alantek, LS Vina, Postef, Vinacap, Samtel, Nexans, Lapp Kabel, APC, Santak, Emerson, 3ONEDATA, Wintop, VietRack, Ekorack, PVrack
Wintop
Wintop
Công ty  Shenzhen Wintop Optical Technology Co, Ltd, (WinTop), được thành lập năm 2004,  phát triển và sản xuất các thiết bị mạng đầu cuối cho giải pháp quang bao gồm Media converter, Modul quang, Switch quang
WinTop đã được sử dụng rộng rãi tại các thị trường bao gồm Châu Âu, Châu Á, Châu Đại Dương, Châu Phi, Trung Đông, Bắc Mỹ, và Nam Mỹ, vv..  Ngoài ra WinTop cũng cung cấp tùy chỉnh thiết kế và sản xuất cho các ứng dụng đặc biệt hỗ trợ các dự án theo yêu cầu .
Trong nhiều năm qua , WinTop thường xuyên thay đổi công nghệ và xu hướng mới nhất và luôn luôn lắng nghe và tìm hiểu khách hàng của mình muốn và cần gì.
Tại Việt Nam, PVTEK hân hạnh là nhà phân phối các sản phẩm Wintop và mang lại cho khách hàng những dịch vụ tốt nhất.


* GIÁ CHỈ MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO.
* BẢNG GIÁ ĐANG TRONG QUÁ TRÌNH CẬP NHẬT CHÍNH SÁCH GIÁ MỚI NHẤT TỪ HÃNG. 
* QUÝ ĐẠI LÝ CẦN GIÁ TỐT NHẤT ĐỂ LÀM DỰ ÁN, VUI LÒNG LIÊN HỆ

* HOTLINE : 0942222042
Email : info@pvtek.com.vn

 
STT THÔNG SỐ SẢN PHẨM MODEL HÃNG
Bộ chuyển đổi 1 cổng 10/100M Fast Ethernet -> Quang 
1 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Multi-mode 2Km SC YT-8110MA-11-2 WINTOP
2 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 20Km SC YT-8110SA-11-20 WINTOP
3 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 40Km SC YT-8110SA-11-40 WINTOP
4 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm single mode 60Km SC YT-8110SA-11-60 WINTOP
5 1 cổng Ethernet 10/100M 1550nm DFB single mode 80Km SC YT-8110SA-11-80 WINTOP
6 1 cổng Ethernet 10/100M 1550nm DFB single mode 100Km SC YT-8110SA-11-100 WINTOP
7 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-11-20A WINTOP
8 1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-11-20B WINTOP
9 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-11-40A WINTOP
10 1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-11-40B WINTOP
11 1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm YT-8110SB-11-60A WINTOP
12 1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm  YT-8110SB-11-60B WINTOP
13 1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1310/1550nm YT-8110SB-11-80A WINTOP
14 1 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 80Km 1550/1310nm  YT-8110SB-11-80B WINTOP
Bộ chuyển đổi 2 cổng 10/100M Fast Ethernet -> Quang 
15 2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 MM 2Km    YT-8112MA-2 WINTOP
16 2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 20Km YT-8112SA-20 WINTOP
17 2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 40Km YT-8112SA-40 WINTOP
18 2 cổng Ethernet 10/100M 1310nm dual 1*9 SM 60Km YT-8112SA-60 WINTOP
19 2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8112SB-20A WINTOP
20 2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8112SB-20B WINTOP
21 2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8112SB-40A WINTOP
22 2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8112SB-40B WINTOP
23 2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1310/1550nm 1550DFB YT-8112SB-60A WINTOP
24 2 cổng Ethernet 10/100M 1*9 BiDi SM 60Km 1550/1310nm 1550DFB YT-8112SB-60B WINTOP
Bộ chuyển đổi 4 cổng 10/100M Fast Ethernet -> 1 Fx Port 
25 4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm MM 2Km SC YT-8110MA-14-2 WINTOP
26 4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 20Km SC YT-8110SA-14-20 WINTOP
27 4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 40Km SC YT-8110SA-14-40 WINTOP
28 4 cổng Ethernet 10/100M 1310nm SM 60Km SC YT-8110SA-14-60 WINTOP
29 4 cổng Ethernet 10/100M 1550nm SM 80Km SC YT-8110SA-14-80 WINTOP
30 4 cổng Ethernet 10/100M 1550nm SM 100Km SC YT-8110SA-14-100 WINTOP
31 4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-14-20A WINTOP
32 4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC YT-8110SB-14-20B WINTOP
33 4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-14-40A WINTOP
34 4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC YT-8110SB-14-40B WINTOP
35 4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 60Km SC YT-8110SB-14-60A WINTOP
36 4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 60Km SC YT-8110SB-14-60B WINTOP
37 4 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 80Km SC YT-8110SB-14-80A WINTOP
38 4 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 80Km SC YT-8110SB-14-80B WINTOP
Bộ chuyển đổi 10/100/1000M Gigabit Ethernet -> Quang
39 1 cổng  Ethernet 10/100/1000M 850nm VSCEL MM 550M SC YT-8110GMA-11-05-AS WINTOP
40 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm MM 2Km SC YT-8110GMA-11-2-AS WINTOP
41 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 10Km SC YT-8110GSA-11-10-AS WINTOP
42 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm SM 20Km SC YT-8110GSA-11-20-AS WINTOP
43 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm  SM 40Km SC YT-8110GSA-11-40-AS WINTOP
44 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 60Km SC YT-8110GSA-11-60-AS WINTOP
45 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 80Km SC YT-8110GSA-11-80-AS WINTOP
46 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 100Km SC YT-8110GSA-11-100-AS WINTOP
47 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550nm DFB  SM 120Km SC YT-8110GSA-11-120-AS WINTOP
48 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 20Km SC YT-8110GSB-11-20A-AS               WINTOP
49 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 20Km SC YT-8110GSB-11-20B-AS     WINTOP
50 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 40Km SC YT-8110GSB-11-40A-AS     WINTOP
51 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 40Km  SC YT-8110GSB-11-40B-AS      WINTOP
52 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 60Km SC YT-8110GSB-11-60A-AS               WINTOP
53 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 60Km SC YT-8110GSB-11-60B-AS     WINTOP
54 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310/1550nm WDM BiDi 80Km SC YT-8110GSB-11-80A-AS     WINTOP
55 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1550/1310nm WDM BiDi 80Km  SC YT-8110GSB-11-80B-AS      WINTOP
Bộ chuyển đổi 4 cổng 10/100M Fast Ethernet -> 2 Fx Port (10/100/1000M SFP)
56 4 cổng Ethernet 10/100/1000M + 2 GE SFP slots YT-8110G-24-SFP-AS WINTOP
Bộ chuyển đổi Ethernet -> SFP Quang
57 Fast Ethernet 10/100M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang fast ethernet) YT-8110-SFP WINTOP
58 Gigabit Ethernet 1000M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang Giga ethernet) YT-8110G-SFP WINTOP
59 Gigabit Ethernet 10/100/1000M,  Khe cắm SFP ( Sử dụng Module quang Giga ethernet) YT-8110G-SFP-AS WINTOP
Media Converter Rack-Mount Chassis
60 14 Khe cắm Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn AC YT-81/4-2A WINTOP
61 16 Khe cắm Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn AC YT-81/6-2A WINTOP
Management Media Converter Rack-mount chassis
62 17 Khe cắm Management Media Converter, Hỗ trợ 2 nguồn AC YT-81/7-2A WINTO
 
STT Tốc Độ MODEL THÔNG SỐ SẢN PHẨM HÃNG
1 155M&1.25G dual fiber SFP YTPD-E39-02L 155M SFP MM 1310nm FP 2km LC WINTOP
2 YTPD-E39-20L 155M SFP SM 1310nm FP 20km LC WINTOP
3 YTPD-E39-40L 155M SFP SM 1310nm  FP 40km LC WINTOP
4 YTPD-E59-60L 155M SFP SM 1550nm DFB 60km LC WINTOP
5 YTPD-E59-80L 155M SFP SM 1550nm DFB 80km LC WINTOP
6 YTPD-E59-150L 155M SFP SM 1550nm DFB 150km LC WINTOP
7 YTPD-G88-05L 1.25G SFP MM 850nm VCSEL 550m LC WINTOP
8 YTPD-G39-05L 1.25G SFP MM 1310nm FP 550m LC WINTOP
9 YTPD-G39-20L 1.25G SFP SM 1310nm FP 20KM LC WINTOP
10 YTPD-G39-20LD 1.25G SFP SM 1310nm FP 20KM LC with DDM WINTOP
11 YTPD-G39-40L 1.25G SFP SM 1310nm FP 40KM LC WINTOP
12 YTPD-G39-40LD 1.25G SFP SM 1310nm FP 40KM LC with DDM WINTOP
13 YTPD-G59-60L 1.25G SFP SM 1550nm DFB 60KM LC WINTOP
14 YTPD-G59-80L 1.25G SFP SM 1550nm DFB 80KM LC WINTOP
15   YTPD-G59-80LD 1.25G SFP SM 1550nm DFB 80KM LC with DDM WINTOP
16   YTPD-G59-120L 1.25G SFP SM 1550nm DFB 120KM LC WINTOP
17   YTPD-G59-120LD 1.25G SFP SM 1550nm DFB 120KM LC with DDM WINTOP
18 155M single fiber(WDM) SFP YTPS-E35-20L 155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC WINTOP
19 YTPS-E35-20LD 155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC with DDM WINTOP
20 YTPS-E53-20L 155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 20KM LC WINTOP
21 YTPS-E53-20LD 155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 20KM LC with DDM WINTOP
22 YTPS-E35-40L 155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 40KM LC WINTOP
23 YTPS-E53-40L 155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 40KM LC WINTOP
24 1.25G single fiber(WDM) SFP LC YTPS-G35-03L 1.25G SFP WDM Tx1310/Rx1550 FP 3KM LC WINTOP
25 YTPS-G53-03L 1.25G SFP WDM Tx1550/Rx1310 FP 3KM LC WINTOP
26 YTPS-G35-20L 1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC WINTOP
27 YTPS-G35-20LD 1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC with DDM WINTOP
28 YTPS-G53-20L 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 20KM LC WINTOP
29 YTPS-G53-20LD 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 20KM LC with DDM WINTOP
30 YTPS-G34-20L 1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1490 FP 20KM LC WINTOP
31 YTPS-G43-20L 1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1310 DFB 20KM LC WINTOP
32 YTPS-G35-40L 1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 40KM LC WINTOP
33 YTPS-G35-40LD 1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 40KM LC with DDM WINTOP
34 YTPS-G53-40L 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 40KM LC WINTOP
35 YTPS-G53-40LD 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 40KM LC with DDM WINTOP
36 YTPS-G45-60L 1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 60KM LC WINTOP
37 YTPS-G54-60L 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1490 DFB 60KM LC WINTOP
38 YTPS-G45-80L 1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 80KM LC WINTOP
39 YTPS-G54-80L 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1490 DFB 80KM LC WINTOP
40   YTPS-G45-120L 1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 120KM LC WINTOP
41   YTPS-G54-120L 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1490 DFB 120KM LC WINTOP
42 155M&1.25G single fiber(WDM) SFP SC YTPS-E35-20S 155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM SC WINTOP
43 YTPS-E53-20S 155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 20KM SC WINTOP
44 YTPS-G35-03S 1.25G SFP WDM Tx1310/Rx1550 FP 3KM SC WINTOP
45 YTPS-G53-03S 1.25G SFP WDM Tx1550/Rx1310 FP 3KM SC WINTOP
46 YTPS-G35-20S 1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM SC WINTOP
47 YTPS-G53-20S 1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 20KM SC WINTOP
48 1.25G dual fiber CWDM SFP  YTPD-G527~45-80L 1.25G CWDM SFP SM 1270~1450nm DFB 80km LC WINTOP
49 YTPD-G547~61-80L 1.25G CWDM SFP SM 1470~1610nm DFB 80km LC WINTOP
50 10G SFP+  YT-SFP+-SR 10G SFP+ MMF,220Meter 850nm LC with DDM WINTOP
51 YT-SFP+-LR 10G SFP+ SMF,10km 1310nm LC  with DDM WINTOP
52 YT-SFP+-ER 10G SFP+ SMF,40km 1550nm LC  with DDM WINTOP
53 SFP+ZR  10G SFP+ SMF,80km 1550nm LC  with DDM WINTOP
54 YT-SFP+-BD-10L 10G SFP+ SMF,10km 1330/1270NM LC 10KM WINTOP
55 YT-SFP+-BU-10L 10G SFP+ SMF,10km 1270/1330NM LC 10KM WINTOP
56 YT-SFP+-BD-60L 10G SFP+ SMF,10km 1330/1270NM LC 60KM WINTOP
57 YT-SFP+-BU-60L 10G SFP+ SMF,10km 1270/1330NM LC 60KM WINTOP
58 10G XFP YT-XFP-SR 10G XFP MMF,220Meter 850nm LC with DDM WINTOP
59 YT-XFP-LR 10G XFP SMF,10km 1310nm LC  with DDM WINTOP
60 1.25Gbps to RJ45 YT-SFP-T 10/100/1000M SFT-T copper 100m WINTOP
61 2.5G dual fiber SFP YT-SFP-GPON-OLT 2.5G TX1490/1310NM 20KM SC for GPON OLT  one for Huawei code and one for Alcatel code WINTOP
 
STT THÔNG SỐ SẢN PHẨM MODEL HÃNG
Bộ thu phát 1 kênh Video - mini VDO
1 1 Kênh Video, SM, 20Km YT-S1V↑-T/RFM WINTOP
2 1 Kênh Video + 1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM, 20Km YT-S1V↑1D↓3-T/RFM WINTOP
Bộ thu phát 2 kênh Video - mini VDO      
3 2 Kênh Video, SM, 20Km YT-S2V↑-T/RF WINTOP
4 2 Kênh Video + 1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM, 20Km YT-S2V↑1D↓3-T/R WINTOP
Bộ thu phát 4 kênh Video - mini VDO    
5 4 Kênh Video, SM, 20Km YT-S4V↑-T/RF WINTOP
6 4 Kênh Video + 1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM, 20Km YT-S4V↑1D↓3-T/RF WINTOP
Bộ thu phát 6 kênh Video - mini VDO    
7 6 Kênh Video  YT-S6V↑-T/RF WINTOP
8 6 Kênh Video +1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM 20Km YT-S6V↑1D↓3-T/RF WINTOP
Bộ thu phát 8 kênh Video - mini VDO      
9 8 Kênh Video  YT-S8V↑-T/RF WINTOP
10 8 Kênh Video +1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM 20Km YT-S8V↑1D↓3-T/RF WINTOP
Bộ thu phát 16 kênh Video - Chassic VDO    
11 16 Kênh Video  YT-S16V↑-T/RF WINTOP
12 16 Kênh Video +1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM 20Km YT-S16V↑1D↓3-T/RF WINTOP
Bộ thu phát 32 kênh Video - Chassic VDO    
13 32 Kênh Video  YT-S32V↑-T/RF WINTOP
14 32 Kênh Video +1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM 20Km YT-S32V↑1D↓3-T/RF WINTOP
X, Y=1~20; Z=1~8; 2X+2Y+4Z≤40 
Bộ thu phát 64 kênh Video - Chassic VDO    
15 64 Kênh Video  YT-S64V↑-T/RF WINTOP
16 64 Kênh Video +1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485), SM 20Km YT-S64V↑1D↓3-T/RF WINTOP
Rack 19 inch - Chassic VDO    
17 Rack 19 Inch, 2U, 2 nguồn, 16 khe cắm card video YT-2U WINTOP
18 Rack 19 Inch, 4U, 2 nguồn, 16 khe cắm card video YT-4U WINTOP
Các Option cho VDO    
19 Thêm 1 Kênh Audio 1 chiều 1A ↓ WINTOP
20 Thêm 1 Kênh Audio 2 chiều 1A ↑↓(bi-directional audio) WINTOP
21 Thêm 1 Kênh Data (RS232 hoặc RS485) 1D↑or 1D↓ WINTOP
22 Thêm 1 Kênh I/O I/O Switching value(1S) Dry contact WINTOP
23 Thêm 1 Kênh telephone(1T) telephone(1T) WINTOP
24 Thêm 1 Cổng Ethernet 30M ethernet (1E)(30M) WINTOP
25 Thêm 1 Cổng Ethernet 10/100M ethernet (1E)(100M) WINTOP
Khoảng cách truyền quang    
26 Khoảng cách truyền 40Km cộng thêm vào đơn giá trên 40Km WINTOP
27 Khoảng cách truyền 60Km cộng thêm vào đơn giá trên 60Km WINTOP
28 Khoảng cách truyền 80Km cộng thêm vào đơn giá trên 80Km WINTOP
STT THÔNG SỐ SẢN PHẨM MODEL HÃNG
Unmanaged Ethernet Industrial Switch
1 1 ×100M fiber ports +4×100M Ethernet port  dual fiber 20km SC, Internal power  YT-DS-10104-LP WINTOP
2 1 ×1000M fiber ports +4×100M Ethernet  port  dual fiber 20km SC, Internal power  YT-DS-10104G-LP WINTOP
3 1 ×1000M fiber ports +8×100M Ethernet port   dual fiber 20km SC, Internal power  YT-DS-10108G-LP WINTOP
4 2 ×1000M fiber ports +8×100M Ethernet  port dual fiber 20km SC, Internal power  YT-DS-10208G-LP WINTOP
5 1 ×1000M Ethernet  ports +4×100M Ethernet  port dual fiber 20km SC, External power  YT-DS-10005-LP WINTOP
6 1 ×1000M fiber ports +5×1000M Ethernet  port  dual fiber 20km SC, External power  YT-DS-10105-LP WINTOP
7 2 ×1000base fiber ports +4×1000M Ethernet port   dual fiber 20km SC, External power  YT-DS-10204-LP WINTOP
8 4 ×1000base fiber ports +12×1000M Ethernet port   dual fiber 20km SC, Internal power  YT-DS-10412G-LP WINTOP
9 2 ×1000base fiber ports +24×1000M Ethernet port   dual fiber 20km SC, Internal power  YT-DS-10224-LP WINTOP
Unmanaged Ethernet Industrial Switch With POE                                                   
10 1 ×100M fiber ports +1×100M Ethernet port  with POE dual fiber 20km SC  15.4w, Internal power YT-MC-10101-AF-LP WINTOP
11 1 ×1000M fiber ports +1×1000M Ethernet port  with POE dual fiber 20km SC 15.4w, Internal power YT-MC-10101G-AF-LP WINTOP
12 1 ×100M fiber ports +4×100M Ethernet port  with POE dual fiber 20km SC 15.4w, Internal power YT-DS-10104-AF-LP WINTOP
13 1 ×1000M fiber ports +4×100M Ethernet  port   with POE dual fiber 20km SC 15.4w, Internal power YT-DS-10104G-AF-LP WINTOP
14 1 ×1000M fiber ports +8×100M Ethernet port    with POE dual fiber 20km SC 15.4w, External power YT-DS-10108G-AF-LP WINTOP
15 2 ×1000M fiber ports +8×100M Ethernet  port  with POE dual fiber 20km SC 15.4w, External power YT-DS-10208G-AF-LP WINTOP
16 1 ×1000M Ethernet  ports +4×100M Ethernet  port  with POE dual fiber 20km SC 25.5w, External power YT-DS-10005-AT-LP WINTOP
17 1 ×1000M fiber ports +5×1000M Ethernet  port   with POE  dual fiber 20km SC  25.5w, External power YT-DS-10105-AT-LP WINTOP
18 2 ×1000base fiber ports +4×1000M Ethernet port   with POE dual fiber 20km SC  25.5w, External power YT-DS-10204-AT-LP WINTOP
19 4 ×1000base fiber ports +12×1000M Ethernet port    with POE dual fiber 20km SC  25.5w, Internal power YT-DS-10412G-AT-LP WINTOP
20 2 ×1000base fiber ports +24×1000M Ethernet port   with POE dual fiber 20km SC 25.5w, Internal power YT-DS-10224G-AT-LP WINTOP

Danh sách các Tỉnh/ Thành phố PVTEK Việt Nam phân phối và cung cấp sản phẩm chính hãng WINTOP

 
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
An Giang Tp. Huế Tp. Tuyên Quang
Bà Rịa - Vũng Tàu Tp. Vinh Tp Vị Thanh
Bạc Liêu Tp. Đà Lạt Tp. Hà Giang
Bắc Kạn Tp. Nha Trang Tp. Cam Ranh
Bắc Giang Tp. Quy Nhơn Tp. Cao Bằng
Bắc Ninh Tp. Buôn Ma Thuột Tp. Lai Châu
Bến Tre Tp. Thái Nguyên Tp. Tây Ninh
Bình Dương Tp. Nam Định Tp. Bắc Kạn
Bình Định Tp. Việt Trì Tp. Tam Điệp
Bình Phước Tp. Vũng Tàu Tp. Sông Công
Bình Thuận Tp. Hạ Long Tp. Sầm Sơn
Cà Mau Tp. Thanh Hóa Tp. Phúc Yên
Cao Bằng Tp. Biên Hòa Tp. Hà Tiên
Cần Thơ Tp. Mỹ Tho Tp. Đồng Xoài
Đà Nẵng Tp. Thủ Dầu Một Tx. Ngã Bảy
Đắk Lắk Tp. Bắc Ninh Tx. Cửa Lò
Đắk Nông Tp. Pleiku Tx. Phú Thọ
Đồng Nai Tp. Long Xuyên Tx. Bỉm Sơn
Đồng Tháp Tp. Hải Dương Tx. Sơn Tây
Điện Biên Tp. Phan Thiết Tx. Chí Linh
Gia Lai Tp. Cà Mau Tx. Gia Nghĩa
Hà Giang Tp. Tuy Hòa Tx. Long Khánh
Hà Nam Tp. Uông Bí Tx. Dĩ An
Hà Nội Tp. Thái Bình Tx. Thuận An
Hà Tĩnh Tx. Nghĩa Lộ Tx. Gò Công
Hải Dương Tp. Rạch Giá Tp Vũng Tàu
Hải Phòng Tp. Bạc Liêu Tx Giá Rai
Hòa Bình Tp. Ninh Bình Tx Từ Sơn
Hậu Giang Tp. Đồng Hới Tx Bến Cát
Hưng Yên Tp. Vĩnh Yên Tx An Nhơn
Hồ Chí Minh Tp Lào Cai Tx Bình Long
Khánh Hòa Tp. Bà Rịa Tx La Gi
Kiên Giang Tp. Bắc Giang Tx Buôn Hồ
Kon Tum Tp. Phan Rang - Tháp Chàm Tx Mường Lay
Lai Châu Tp. Châu Đốc Tx Long Khánh
Lào Cai Tp. Cẩm Phả Tx Hồng Ngự
Lạng Sơn Tp. Quảng Ngãi Tx Ayun Pa
Lâm Đồng Tp. Tam Kỳ Tx Kỳ Anh
Long An Tp. Trà Vinh Tx Chí Linh
Nam Định Tp. Sa Đéc Tx Long Mỹ
Nghệ An Tp. Móng Cái Tx Ninh Hòa
Ninh Bình Tp. Lạng Sơn Tp Hà Tiên
Ninh Thuận Tp. Điện Biên Phủ Tp Bảo Lộc
Phú Thọ Tp. Hòa Bình Quận Hoàn Kiếm
Phú Yên Tp. Cao Lãnh Quận Hai Bà Trưng
Quảng Bình Tp. Sóc Trăng Quận Đống Đa
Quảng Nam Tp. Hà Tĩnh Quận Tây Hồ
Quảng Ngãi Tp. Hội An Quận Cầu Giấy
Quảng Ninh Tp. Phủ Lý Quận Thanh Xuân
Quảng Trị Tp. Sơn La Quận Hoàng Mai
Sóc Trăng Tp. Yên Bái Quận Long Biên
Sơn La Tp. Hưng Yên Quận Lê Chân
Tây Ninh Tp. Vĩnh Long Quận Ngô Quyền
Thái Bình Tp. Đông Hà Quận Kiến An
Thái Nguyên Tp. Bến Tre Quận Hải An
Thanh Hóa Tp. Tân An Quận Đồ Sơn
Thừa Thiên - Huế Tp. Kon Tum Huyện An Lão
Tiền Giang Tp. Bảo Lộc Huyện Kiến Thuỵ
Trà Vinh Quận Hà Đông Huyện Thủy Nguyên
Tuyên Quang Thị xã Sơn Tây Huyện An Dương
Vĩnh Long Huyện Ba Vì Huyện Tiên Lãng
Vĩnh Phúc Huyện Phúc Thọ Huyện Vĩnh Bảo
Yên Bái Huyện Thạch Thất Huyện Cát Hải
Quận 1 Huyện Quốc Oai Huyện Bạch Long Vĩ
Quận 2 Huyện Chương Mỹ Quận Dương Kinh
Quận 3 Huyện Đan Phượng Huyện Từ Liêm
Quận 4 Huyện Hoài Đức Huyện Thanh Trì
Quận 5 Huyện Thanh Oai Huyện Gia Lâm
Quận 6 Huyện Mỹ Đức Huyện Đông Anh
Quận 7 Huyện Ứng Hoà Huyện Sóc Sơn
Quận 8 Huyện Thường Tín Quận Thanh Khê
Quận 9 Huyện Phú Xuyên Quận Sơn Trà
Quận 10 Huyện Mê Linh Quận Ngũ Hành Sơn
Quận 11 Quận Bình Thuỷ Quận Liên Chiểu
Quận 12 Quận Cái Răng Huyện Hòa Vang
Quận Gò Vấp Quận Ô Môn Quận Cẩm Lệ
Quận Tân Bình Huyện Phong Điền Quận Bình Tân
Quận Tân Phú Huyện Cờ Đỏ Huyện Bình Chánh
Quận Bình Thạnh Huyện Vĩnh Thạnh Huyện Củ Chi
Quận Phú Nhuận Huyện Thốt Nốt Huyện Hóc Môn
Quận Thủ Đức Huyện Cần Giờ Huyện Nhà Bè
 

Tác giả bài viết: PVTEK Việt Nam

 Từ khóa: pvtek phân phối wintop, nhà phân phối wintop, phân phối wintop, đại lý wintop, độc quyền wintop, wintop chính hãng, YT-8110MA-11-2, YT-8110SA-11-20, YT-8110SA-11-40, YT-8110SA-11-60, YT-8110SA-11-80, YT-8110SA-11-100, YT-8112MA-2, YT-8112SA-20, YT-8112SA-40, YT-8112SA-60, YT-8110MA-14-2, YT-8110SA-14-20, YT-8110SA-14-40, YT-8110SA-14-60, YT-8110SA-14-80, YT-8110SA-14-100, YT-8110SB-14-20A, YT-8110SB-14-20B, YT-8110SB-14-60B, YT-8110GMA-11-05-AS, YT-8110GMA-11-2-AS, YT-8110GSA-11-10-AS, YT-8110GSA-11-20-AS, YT-8110GSA-11-40-AS, YT-8110GSA-11-60-AS, YT-8110GSA-11-80-AS, YT-8110GSA-11-100-AS, YT-8110GSA-11-120-AS, YT-8110GSB-11-20A-AS, YT-8110GSB-11-20B-AS, YT-8110GSB-11-40A-AS, YT-8110GSB-11-40B-AS, YT-8110GSB-11-60A-AS, YT-8110GSB-11-60B-AS, YT-8110GSB-11-80A-AS, YT-8110GSB-11-80B-AS, YT-8110G-24-SFP-AS, YT-8110-SFP, YT-8110G-SFP, YT-8110G-SFP-AS, YT-81/7-2A, YTPD-E39-02L, YTPD-E39-20L, YTPD-E39-40L, YTPD-E59-60L, YTPD-E59-80L, YTPD-E59-150L, YTPD-G88-05L, YTPD-G39-05L, YTPD-G39-20L, YTPD-G39-20LD, YTPD-G39-40L, YTPD-G39-40LD, YTPD-G59-60L, YTPD-G59-80L, YTPD-G59-80LD, YTPD-G59-120L, YTPD-G59-120LD, YTPS-E35-20L, YTPS-E35-20LD, YTPS-E53-20L, YTPS-E53-20LD, YTPS-E35-40L, YTPS-E53-40L, YTPS-G35-03L, YTPS-G53-03L, YTPS-G35-20L, YTPS-G35-20LD, YTPS-G53-20L, YTPS-G53-20LD, YTPS-G34-20L, YTPS-G43-20L, YTPS-G35-40L, YTPS-G35-40LD, YTPS-G53-40L, YTPS-G53-40LD, YTPS-G45-60L, YTPS-G54-60L, YTPS-G45-80L, YTPS-G54-80L, YTPS-G45-120L, YTPS-G54-120L, YTPS-E35-20S, YTPS-E53-20S, YTPS-G35-03S, YTPS-G53-03S, YTPS-G35-20S, YTPS-G53-20S, YTPD-G527~45-80L, YTPD-G547~61-80L, YT-SFP+-SR, YT-SFP+-LR, YT-SFP+-ER, SFP+ZR, YT-SFP+-BD-10L, YT-SFP+-BU-10L, YT-SFP+-BD-60L, YT-SFP+-BU-60L, YT-XFP-SR, YT-XFP-LR, YT-SFP-T, YT-SFP-GPON-OLT, YT-S1V↑-T/RFM, YT-S1V↑1D↓3-T/RFM, YT-S2V↑-T/RF, YT-S2V↑1D↓3-T/R, YT-S4V↑-T/RF, YT-S4V↑1D↓3-T/RF, YT-S6V↑-T/RF, YT-S6V↑1D↓3-T/RF, YT-S8V↑-T/RF, YT-S8V↑1D↓3-T/RF, YT-S16V↑-T/RF, YT-S16V↑1D↓3-T/RF, YT-S32V↑-T/RF, YT-S32V↑1D↓3-T/RF, YT-S64V↑-T/RF, YT-S64V↑1D↓3-T/RF, YT-2U, YT-4U, 1A ↓, 1A ↑↓(bi-directional audio, 1D↑or 1D↓, I/O Switching value(1S Dry contact, telephone(1T, ethernet 1E)(30M, ethernet 1E)(100M, 40Km, 60Km, 80Km, YT-DS-10104-LP, YT-DS-10104G-LP, YT-DS-10108G-LP, YT-DS-10208G-LP, YT-DS-10005-LP, YT-DS-10105-LP, YT-DS-10204-LP, YT-DS-10412G-LP, YT-DS-10224-LP, YT-MC-10101-AF-LP, YT-MC-10101G-AF-LP, YT-DS-10104-AF-LP, YT-DS-10104G-AF-LP, YT-DS-10108G-AF-LP, YT-DS-10208G-AF-LP, YT-DS-10005-AT-LP, YT-DS-10105-AT-LP, YT-DS-10204-AT-LP, YT-DS-10412G-AT-LP, YT-DS-10224G-AT-LP, Wintop giá rẻ, modul quang wintop giá rẻ, nơi bán media converter Quang Wintop, nơi bán modul quang wintop

Tổng số điểm của bài viết là: 10 trong 2 đánh giá

Xếp hạng: 5 - 2 phiếu bầu
Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật   
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây