Nhà phân phối cáp Belden chính hãng ( Báo giá )

Thứ năm - 26/07/2018 02:54
Công Ty TNHH Giải Pháp Công Nghệ PVTEK Việt Nam hân hạnh là nhà Nhập khẩu và Phân phối chính thức các sản phẩm, thiết bị viễn thông của các thương hiệu nổi tiếng trên toàn thế giới như : Dell, IBM, Cisco, HP, Alied Telesis, Hirschmann, CommScope, Belden, Panduit, Alantek, LS Vina, Postef, Vinacap, Samtel, Nexans, Lapp Kabel, APC, Santak, Emerson, VietRack, Ekorack, PVrack,
BeldenBanner
BeldenBanner
Belden là tập đoàn nổi tiếng về giải pháp truyền dẫn tín hiệu, có trụ sở chính tại Mỹ. Với bề dày kinh nghiệm hơn 100 năm. Kết hợp với các đối tác của mình, Belden tạo ra các giải pháp truyền tín hiệu đầu cuối hoàn thiện các tiêu chuẩn cho các ứng dụng dữ liệu, âm thanh và video.
Hoạt động của Belden được cấu trúc trong bốn nền tảng sản phẩm: Kết nối công nghiệp, Công nghiệp công nghệ thông tin, Kết nối doanh nghiệp và Phát sóng. 

Về mảng kết nối Belden có các giải pháp cáp đồng, cáp quang, cáp đồng trục, cáp âm thanh và các kết nối cáp quang-đồng cho các doanh nghiệp, các thị trường phát sóng và công nghiệp.
Hoạt động kinh doanh mạng của Belden bao gồm các sản phẩm dây và không dây thông minh bao gồm các thiết bị chuyển mạch Ethernet công nghiệp và các thiết bị liên quan, các giao diện cáp quang và các bộ chuyển đổi truyền thông sử dụng để kết nối mạng Fieldbus với khoảng cách dài cũng như các chỉ báo tải trọng cho các cần cẩu di động và các loại chịu tải khác v.v.


Thương hiệu BELDEN có nghĩa là độ tin cậy. 

Trong thế kỷ 20, niềm tin đó được xây dựng trên các sản phẩm dây và cáp hiệu suất cao vượt trội và độ bền để truyền tín hiệu . Ngày nay, các sản phẩm được Belden thiết kế, sản xuất và bán bao gồm cáp, kết nối và các sản phẩm mạng để truyền tín hiệu cho các ứng dụng dữ liệu, âm thanh và video.
Các sản phẩm có độ phân giải và hiệu suất cao của Belden được cung cấp cho nhiều mảng thị trường khác nhau bao gồm điện tử công nghiệp, doanh nghiệp, phát thanh, vận chuyển, năng lượng và điện tử tiêu dùng.
Tại Việt Nam, PVTEK hân hạnh là nhà phân phối các sản phẩm cáp và phụ kiện chính hãng của Belden


* GIÁ CHỈ MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO.
* BẢNG GIÁ ĐANG TRONG QUÁ TRÌNH CẬP NHẬT CHÍNH SÁCH GIÁ MỚI NHẤT TỪ HÃNG.
* QUÝ ĐẠI LÝ CẦN GIÁ TỐT NHẤT ĐỂ LÀM DỰ ÁN, VUI LÒNG LIÊN HỆ

* HOTLINE : 0942222042
*
Email : info@pvtek.com.vn

 
 Mã sản phẩm   Diễn giải   Bảo hành   M/Cuộn   Xuất xứ  Đơn vị tính  Giá
USD 
Hệ thống sản phẩm Cable đồng giải pháp Cat5E          
1583A Cable mạng cat5 UTP 4 Pair 1 305m/Thùng China M 0.4419
C5P91xx002M Dây nhảy đồng cat5e chiều dài 2m 1 1 Sợi /Túi China Cái  5.3347
AP700007 Đầu bấm  RJ45 Cat5 1 50 Cái /Túi China Cái  0.2103
AX101314 Modular Jack cat5e ( Nhân mạng cat5e) 1 1 Cái /Túi Denmark Cái  5.5662
AX104013 Patch panel cat5 24 port  1 1EA/Box USA/Mexico Cái  182.5170
Hệ thống sản phẩm Cable đồng giải pháp Cat6          
7814A Cable mạng cat6 UTP 4 Pair 1  305m/Thùng  China M 0.5629
C6P91XX002M Dây nhảy đồng cat6 chiều dài 2m 1  1 Sợi /Túi  China Sợi 8.8912
AP700008 Đầu bấm  RJ45 Cat6  1  50 Cái /Túi  China Cái  0.8411
HIPMPRJ45CAT6GC Đầu bấm Rj45 Cat6 Shield bọc chống nhiễu 1  50 Cái /Túi  China/EU Cái  2.5100
AX101320 Modular Jack cat6 ( Nhân mạng cat6) 1  24 Cái/Túi  Denmark Cái  6.1846
AX103253 Patch panel cat6 24 port  1  1 Cái /Túi  USA/Mexico Cái  247.3846
Phụ kiện giải pháp đồng          
AX102660 Faceplates and Panels ( mặt ổ âm tường) 1 port 1 1 Cái /Túi China/Taiwan Cái  1.8183
AX102655 Faceplates and Panels ( mặt ổ âm tường) 2 port 1 1 Cái /Túi China/Taiwan Cái  4.3292
AX102657 KCONN SURF ADAP BOX SG WHI 1 1 Cái /Túi China/Taiwan Cái  7.6194
AP700022 Đầu boot cho hạt mạng cat5,cat6 1 50 Cái /Túi China/Taiwan Cái  0.1979
AP100008 Belden Category 5,6 Modular Plug Hand Tool  1 1 Cái China Cái  41.4988
Hệ thống sản phẩm Cable Quang Singlemode          
NTAP12AA004YEAA Cable quang Singlemode 4 core Indoor- màu vàng 1 2100m/cuộn China M 1.2988
NTAP12WA004BKAA Cable quang singlemode 4 core Indoor/Outdoor - màu vàng 1 2100m/cuộn China M 1.4101
PFSLDSD002MR2XY Dây nhảy quang chuẩn LC-SC 2m singlemode 1 1 Sợi /Túi China Sợi 32.0363
NN01405.SM08 ODF Singlemode chuẩn SC Duplex 8 Port 1 1 Cái / Hộp Netherlands Cái  278.3077
FTSSC900PR12 Dây hàng quang OS2  12 FO sợi đơn chuẩn SC  1 1 Cái / Hộp USA/Mexico Cái  159.4830
Hệ thống sản phẩm Cable Quang Multimode          
NTAP53AA004AQAA Cable quang Multimode 4 core Indoor- màu vàng OM3 1 2100m/cuộn China M 2.6965
NTAP53WA004BKAA Cable quang Multimode 4 core Indoor/Outdoor - màu vàng OM3 1 2100m/cuộn China M 2.8078
NN01408.MM04 ODF Multimode chuẩn LC Duplex  4 Port 1 1 Cái / Hộp Netherlands Cái  211.5138
PF3LDSD002MR2XA Dây nhảy quang chuẩn LC-SC 2m Multimode OM3 Duplex 1 1 Cái /Túi China Cái  31.6652
FT3LC900PR12 Dây  hàn quang OM3 12 FO sợi đơn chuẩn LC 1 2 Cái /Túi USA/Mexico Cái  124.2108
Hệ thống sản phẩm Cable đồng  trục CCTV,CATV Broadcast ( Enterprise)          
9104 Belden RG59 CATV Coaxial Cable 1 305m/Cuộn   Cuộn 0.6646
9116S Belden RG6 CATV Coaxial Cable 1 305m/Cuộn China Cuộn 0.4985
1523A Belden RG11 CATV Coaxial Cable 1 305m/Cuộn China Cuộn 1.4677
8219 Belden RG58A/U TYPE COAX - cable đồng trục cho thang máy 1 305m/Cuộn   Cuộn 2.0908
543945 Belden RG59 CCTV Cable Solid 20 AWG 1 305m/Cuộn   Cuộn 1.6892
8241F Belden RG59 Video Cable Stranded 22 AWG 1 305m/Cuộn   Cuộn 2.5477
1505A Belden HD/HDTV RG59/U 20 AWG 1 305m/Cuộn   Cuộn 2.4231
1855A Belden Video 23AWG RG59/U Cable 1 305m/Cuộn   Cuộn 2.0492
Hệ thống giải pháp cable điều khiển, âm thanh Broadcast ( Enterprise)          
BE46349 Belden Microphone Cable 1  305m/Cuộn    Cuộn 2.6415
 5200UH POWER CABLE FOR AMPLIFIER 2 core 1.5mm2 16 AWG lõi đồng tráng thiếc 1  305m/Cuộn    Cuộn 1.7723
1800B AES/EBU Digital Audio cable(24AWG)  2 core Shield 1  305m/Cuộn    Cuộn 1.6892
1281 Belden VGA,RGB Cable 1  305m/Cuộn    Cuộn 1.5923
HD2001 010B5 Cable HDMI 1M High Speed đầu kết nối bằng Gold hỗ trợ 1080i. 1080p 1  1 Sợi/Túi    Cuộn 22.7354
HD2007 010B5 Cable HDMI 7M Standard Speed đầu kết nối bằng Gold hỗ trợ 1080i 1  2 Sợi/Túi    Cuộn 56.8938
Phụ kiện giải pháp đồng          
HCCT 000020 Tool bấm đầu BNC/RCA 1 1 Cái   Cái  1.8183
1505ABHD1 CONN, 1PC, RG59 BNC HD/50PK 1 1 Cái /Túi   Cái  4.3292
1694ABHD1 CONN, 1PC, RG6 BNC HD/50PK 1 1 Cái /Túi   Cái  7.6194
Giải pháp cable và phụ kiện đấu nối mảng công nghiệp (Industrial)          
Hệ thống sản phẩm Cable đồng giải pháp Cat5E ( Industrial)          
74001E Cable mạng cat5 UTP 4 Pair Balck  PVC  1 2100m/Cuộn   Cuộn 2.3557
74001NH Cable mạng Cat5E STP(F/UTP) bọc kim chống nhiễu chống cháy kháng dầu kháng UV 1 305m/Thùng   m 2.5698
CA00600 Dây nhảy Cat5E  RJ45 IP20-RJ45 IP20 CAT5E 4PR PVC BLACK 1M UTP 1 1 Sợi /Túi China Cái  14.5100
E300501 Đầu bấm  RJ45 Cat5 UTP 1 1 Cái/ Hộp   Cái  6.4782
E300502  Đầu bấm RJ45 Cat5 FTP 1 1 Cái/ Hộp   Cái  7.1849
E100501 Modular Jack cat5e ( Nhân mạng cat5e) 1 1 Cái/ Hộp   Cái  16.4149
E100502 Modular Jack Cat5e FTP 1 1 Cái/ Hộp   Cái  18.0318
Hệ thống sản phẩm Cable đồng giải pháp Cat7 ( Industrial)          
74004E Cable mạng cat7  STP(F/UTP) bọc kim chống nhiễu  1 305m/Thùng   m 2.5913
74004NH Cable mạng cat7  STP(F/UTP) bọc kim chống nhiễu chống cháy kháng dầu, kháng UV 1 305m/Thùng   m 3.1052
E600001 Dây nhảy đồng cat6 chiều dài 1m 1 1 Sợi /Túi   Sợi 17.8818
E604001 Dây nhảy đồng cat6 chiều dài 1m bọc chống nhiễu 1 1 Sợi /Túi   Cái  58.5175
E100601 Modular Jack cat6 ( Nhân mạng cat6) 1 1 Cái/ Hộp   Cái  24.9194
E100602  Modular Jack cat6 ( Nhân mạng cat6) FPT 1 1 Cái/ Hộp   Cái  26.8549
Phụ kiện giải pháp đồng ( Industrial)          
E200001 000S1 Faceplates  1 port 1 1 Cái /Túi   Cái  7.0885
E200002 000S1 INDUSTR FACEPLATE SG 2-PORT SS 1 1 Cái /Túi   Cái  7.0992
E200004 000S1 INDUSTR FACEPLATE DG 4-PORT SS 1 1 Cái /Túi   Cái  10.8148
E200101 009S1 INDUSTR SURFACE BOX 1-PORT 1 1 Cái /Túi   Cái  36.0956
E200102 009S1 INDUSTR SURFACE BOX 2-PORT 1 1 Cái /Túi   Cái  40.4322
E200103 009S1 INDUSTR SURFACE BOX 3-PORT 1 1 Cái /Túi   Cái  46.2037
E400001 006S1 Kìm bấm Cat5 INDUSTRIAL CRIMP TOOL RJ45 UTP/FTP, BK - BLUE HANDLE 1 1 Cái/ Hộp   Cái  164.9627
E400003 008S1 Tool tuốt dây INDUSTRIAL CABLE STRIPPER TOOL 1 1 Cái/ Hộp   Cái  30.3670
Hệ thống sản phẩm Cable Quang Singlemode (Industrial)          
GOSN804.002100 Cable quang 4 Core chạy ngoài trời 1 2100m/cuộn Netherland M 0.9099
GUSN802.002100 Cable quang 4 Core chạy trong nhà  1 2100m/cuộn Netherland M 0.9328
GUWN804.002100 Cable quang 4 Core Treo ngoài trời chạy trục 1 2100m/cuộn Netherland M 3.0228
GOCB804.002100 Cable quang 4 Core chôn ngầm ngoài trời chạy trục 1 2100m/cuộn Netherland M 2.2755
Hệ thống sản phẩm Cable Quang Multimode (Industrial)          
GOSN204.002100 Cable quang 4 Core chạy ngoài trời OM2 1 2100m/cuộn Netherland M 1.0516
GOSN304.002100 Cable quang 4 Core chạy ngoài trời OM3 1 2100m/cuộn Netherland M 1.5227
GUSN204.002100 Cable quang 4 Core chạy trong nhà OM2 1 2100m/cuộn Netherland M 1.1526
GUSN304.002100 Cable quang 4 Core chạy trong nhà OM3 1 2100m/cuộn Netherland M 1.6383
GUWN204.002100 Cable quang 4 Core Treo ngoài trời chạy trục OM2 1 2100m/cuộn Netherland M 3.1850
GUWN312.003100 Cable quang 12 Core Treo ngoài trời chạy trục OM3 1 3100m/cuộn Netherland M 5.2120
GUCN204.004100 Cable quang 4 Core chôn ngầm ngoài trời chạy trục OM2 1 4100m/cuộn Netherland M 1.9919
GOCB304.002100 Cable quang 4 Core chôn ngầm ngoài trời chạy trục OM3 1 2100m/cuộn Netherland M 3.0219
Hệ thống giải pháp cable đồng trục RG6/11/58 (Industrial)          
3092A Belden RG6 U/ Coaxial, ControlNet 1 305m/Thùng   M 1.8953
YJ55215 Belden RG6  Coaxial Cable 1 1000m/Cuộn   M 1.2956
9212 0101000 Belden M17/28-RG058 COAX 1 305m/Thùng   M 5.9214
Hệ thống giải pháp cable điều khiển Control/Audio/Speaker/RS485 (Industrial)        
9501 Belden 1pr, 24awg, stranded, foil shield, PVC jacket  EIA RS-232  1 305m/Cuộn   M 0.8245
9729NH Belden 2pr, 24awg, stranded, individual foil shields, PVC jacket  RS-422 / Dig. Audio  1 305m/Cuộn   M 2.4628
9841 Belden 1pr, 24awg, stranded, foil/braid shield, PVC jacket Low Cap. EIA RS-485 1 305m/Cuộn   M 2.3557
I2331FF01 Belden 1pr, 18awg, stranded, foil shield, PVC jacket Audio, Control, Instr. 1 305m/Cuộn China M 0.7200
8723 Belden 2pr, 22awg, stranded, individual foil shields, PVC jacket Audio, Control, Instr. 1 305m/Cuộn   M 1.0922
8762 Belden 1pr, 20awg, stranded, foil shield, PVC jacket Audio, Control, Instr. 1 305m/Cuộn   M 1.2100
I2351FF01  Belden 1pr, 16awg, stranded, foil shield, PVC jacket Audio, Control, Instr. 1 305m/Cuộn China M 1.0000
8471 Belden 1pr, 16awg, stranded, unshielded, PVC jacket Audio, Control, Instr. 1 305m/Cuộn   M 1.6062
1121A  Belden  3 core 18awg, stranded, foil shield, PVC jacket 600V - Tray Cable 1 305m/Cuộn   M 2.6341
27085A Belden 7 core  14awg, stranded, unshielded, PVC jacket 1 1525m/Cuộn   M 10.7934
 
Belden Control 18 AWG, 1 Pair Cable 8760            372.08 $
Belden Control 22 AWG, 1 Pair Cable 8761            286.33 $
Belden Control 22 AWG,2 Pair Cable 8723            356.25 $
Belden RG59 CATV Coaxial Cable 9104            156.24 $
Belden RG6 CATV Coaxial Cable 9116            163.80 $
Belden RG6 CATV Coaxial Cable 9116S            131.04 $
Belden RG11 CATV Coaxial Cable 1523A            357.85 $
Description Part No  
Belden RG59 CCTV Cable Solid 20 AWG 543945            598.50 $
Belden RG59 Video Cable Stranded 22 AWG 8241F            992.88 $
Belden HD/HDTV RG59/U 20 AWG 1505A            902.53 $
Belden Video 23AWG RG59/U Cable 1855A            835.38 $
Belden Control 22 AWG 3 Pair Cable 8777            982.80 $
Belden Control Speaker 16 AWG 1 Pair 8471            737.10 $
Belden Control Speaker 14 AWG 1 Pair 8473         1,304.18 $
Belden Control Speaker 12 AWG 1 Pair 8477         1,615.34 $
Belden Control 16 AWG, 1 Pair 8719         1,064.70 $
Belden Control RS485 1 Pair Cable (24AWG) 9841         1,079.82 $
Belden Control RS485 2 Pair Cable (24AWG) 9842         1,476.83 $
Belden Cat 5e UTP 4 Pair Cable 1583A            185.00 $

Danh sách các Tỉnh/ Thành phố PVTEK Việt Nam phân phối và cung cấp sản phẩm chính hãng Belden

 
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
An Giang Tp. Huế Tp. Tuyên Quang
Bà Rịa - Vũng Tàu Tp. Vinh Tp Vị Thanh
Bạc Liêu Tp. Đà Lạt Tp. Hà Giang
Bắc Kạn Tp. Nha Trang Tp. Cam Ranh
Bắc Giang Tp. Quy Nhơn Tp. Cao Bằng
Bắc Ninh Tp. Buôn Ma Thuột Tp. Lai Châu
Bến Tre Tp. Thái Nguyên Tp. Tây Ninh
Bình Dương Tp. Nam Định Tp. Bắc Kạn
Bình Định Tp. Việt Trì Tp. Tam Điệp
Bình Phước Tp. Vũng Tàu Tp. Sông Công
Bình Thuận Tp. Hạ Long Tp. Sầm Sơn
Cà Mau Tp. Thanh Hóa Tp. Phúc Yên
Cao Bằng Tp. Biên Hòa Tp. Hà Tiên
Cần Thơ Tp. Mỹ Tho Tp. Đồng Xoài
Đà Nẵng Tp. Thủ Dầu Một Tx. Ngã Bảy
Đắk Lắk Tp. Bắc Ninh Tx. Cửa Lò
Đắk Nông Tp. Pleiku Tx. Phú Thọ
Đồng Nai Tp. Long Xuyên Tx. Bỉm Sơn
Đồng Tháp Tp. Hải Dương Tx. Sơn Tây
Điện Biên Tp. Phan Thiết Tx. Chí Linh
Gia Lai Tp. Cà Mau Tx. Gia Nghĩa
Hà Giang Tp. Tuy Hòa Tx. Long Khánh
Hà Nam Tp. Uông Bí Tx. Dĩ An
Hà Nội Tp. Thái Bình Tx. Thuận An
Hà Tĩnh Tx. Nghĩa Lộ Tx. Gò Công
Hải Dương Tp. Rạch Giá Tp Vũng Tàu
Hải Phòng Tp. Bạc Liêu Tx Giá Rai
Hòa Bình Tp. Ninh Bình Tx Từ Sơn
Hậu Giang Tp. Đồng Hới Tx Bến Cát
Hưng Yên Tp. Vĩnh Yên Tx An Nhơn
Hồ Chí Minh Tp Lào Cai Tx Bình Long
Khánh Hòa Tp. Bà Rịa Tx La Gi
Kiên Giang Tp. Bắc Giang Tx Buôn Hồ
Kon Tum Tp. Phan Rang - Tháp Chàm Tx Mường Lay
Lai Châu Tp. Châu Đốc Tx Long Khánh
Lào Cai Tp. Cẩm Phả Tx Hồng Ngự
Lạng Sơn Tp. Quảng Ngãi Tx Ayun Pa
Lâm Đồng Tp. Tam Kỳ Tx Kỳ Anh
Long An Tp. Trà Vinh Tx Chí Linh
Nam Định Tp. Sa Đéc Tx Long Mỹ
Nghệ An Tp. Móng Cái Tx Ninh Hòa
Ninh Bình Tp. Lạng Sơn Tp Hà Tiên
Ninh Thuận Tp. Điện Biên Phủ Tp Bảo Lộc
Phú Thọ Tp. Hòa Bình Quận Hoàn Kiếm
Phú Yên Tp. Cao Lãnh Quận Hai Bà Trưng
Quảng Bình Tp. Sóc Trăng Quận Đống Đa
Quảng Nam Tp. Hà Tĩnh Quận Tây Hồ
Quảng Ngãi Tp. Hội An Quận Cầu Giấy
Quảng Ninh Tp. Phủ Lý Quận Thanh Xuân
Quảng Trị Tp. Sơn La Quận Hoàng Mai
Sóc Trăng Tp. Yên Bái Quận Long Biên
Sơn La Tp. Hưng Yên Quận Lê Chân
Tây Ninh Tp. Vĩnh Long Quận Ngô Quyền
Thái Bình Tp. Đông Hà Quận Kiến An
Thái Nguyên Tp. Bến Tre Quận Hải An
Thanh Hóa Tp. Tân An Quận Đồ Sơn
Thừa Thiên - Huế Tp. Kon Tum Huyện An Lão
Tiền Giang Tp. Bảo Lộc Huyện Kiến Thuỵ
Trà Vinh Quận Hà Đông Huyện Thủy Nguyên
Tuyên Quang Thị xã Sơn Tây Huyện An Dương
Vĩnh Long Huyện Ba Vì Huyện Tiên Lãng
Vĩnh Phúc Huyện Phúc Thọ Huyện Vĩnh Bảo
Yên Bái Huyện Thạch Thất Huyện Cát Hải
Quận 1 Huyện Quốc Oai Huyện Bạch Long Vĩ
Quận 2 Huyện Chương Mỹ Quận Dương Kinh
Quận 3 Huyện Đan Phượng Huyện Từ Liêm
Quận 4 Huyện Hoài Đức Huyện Thanh Trì
Quận 5 Huyện Thanh Oai Huyện Gia Lâm
Quận 6 Huyện Mỹ Đức Huyện Đông Anh
Quận 7 Huyện Ứng Hoà Huyện Sóc Sơn
Quận 8 Huyện Thường Tín Quận Thanh Khê
Quận 9 Huyện Phú Xuyên Quận Sơn Trà
Quận 10 Huyện Mê Linh Quận Ngũ Hành Sơn
Quận 11 Quận Bình Thuỷ Quận Liên Chiểu
Quận 12 Quận Cái Răng Huyện Hòa Vang
Quận Gò Vấp Quận Ô Môn Quận Cẩm Lệ
Quận Tân Bình Huyện Phong Điền Quận Bình Tân
Quận Tân Phú Huyện Cờ Đỏ Huyện Bình Chánh
Quận Bình Thạnh Huyện Vĩnh Thạnh Huyện Củ Chi
Quận Phú Nhuận Huyện Thốt Nốt Huyện Hóc Môn
Quận Thủ Đức Huyện Cần Giờ Huyện Nhà Bè

Tác giả bài viết: PVTEK Việt Nam

 Từ khóa: 1583A, C5P91xx002M, AP700007, AX101314, AX104013, Hệ thống sản phẩm Cable đồng giải pháp Cat6, 7814A, C6P91XX002M, AP700008, HIPMPRJ45CAT6GC, AX101320, AX103253, Phụ kiện giải pháp đồng, AX102660, AX102655, AX102657, AP700022, AP100008, Hệ thống sản phẩm Cable Quang Singlemode, NTAP12AA004YEAA, NTAP12WA004BKAA, PFSLDSD002MR2XY, NN01405.SM08, FTSSC900PR12, Hệ thống sản phẩm Cable Quang Multimode, NTAP53AA004AQAA, NTAP53WA004BKAA, NN01408.MM04, PF3LDSD002MR2XA, FT3LC900PR12, Hệ thống sản phẩm Cable đồng trục CCTV, CATV Broadcast Enterprise, 9104, 9116S, 1523A, 8219, 543945, 8241F, 1505A, 1855A, Hệ thống giải pháp cable điều khiển, âm thanh Broadcast Enterprise, BE46349, 5200UH, 1800B, 1281, HD2001 010B5, HD2007 010B5, HCCT 000020, 1505ABHD1, 1694ABHD1, Giải pháp cable và phụ kiện đấu nối mảng công nghiệp Industrial, Hệ thống sản phẩm Cable đồng giải pháp Cat5E Industrial, 74001E, 74001NH, CA00600, E300501, E300502, E100501, E100502, Hệ thống sản phẩm Cable đồng giải pháp Cat7 Industrial, 74004E, 74004NH, E600001, E604001, E100601, E100602, Phụ kiện giải pháp đồng Industrial, E200001 000S1, E200002 000S1, E200004 000S1, E200101 009S1, E200102 009S1, E200103 009S1, E400001 006S1, E400003 008S1, Hệ thống sản phẩm Cable Quang Singlemode Industrial, GOSN804.002100, GUSN802.002100, GUWN804.002100, GOCB804.002100, Hệ thống sản phẩm Cable Quang Multimode Industrial, GOSN204.002100, GOSN304.002100, GUSN204.002100, GUSN304.002100, GUWN204.002100, GUWN312.003100, GUCN204.004100, GOCB304.002100, Hệ thống giải pháp cable đồng trục RG6/11/58 Industrial, 3092A, YJ55215, 9212 0101000, Hệ thống giải pháp cable điều khiển Control/Audio/Speaker/RS485 I, 9501, 9729NH, 9841, I2331FF01, 8723, 8762, I2351FF01, 8471, 1121A, 27085A, 8760, 8761, 9116, 9842, 8777, 8473, 8477, 8719, Báo giá cáp belden

Tổng số điểm của bài viết là: 5 trong 1 đánh giá

Xếp hạng: 5 - 1 phiếu bầu
Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây