Nhà phân phối cáp Alantek chính hãng ( Báo giá )

Thứ năm - 26/07/2018 23:36
Công Ty TNHH Giải Pháp Công Nghệ PVTEK Việt Nam hân hạnh là nhà Nhập khẩu và Phân phối chính thức các sản phẩm, thiết bị viễn thông của các thương hiệu nổi tiếng trên toàn thế giới như : Dell, IBM, Cisco, HP, Alied Telesis, Hirschmann, CommScope, Belden, Panduit, Alantek, LS Vina, Postef, Vinacap, Samtel, Nexans, Lapp Kabel, APC, Santak, Emerson, VietRack, Ekorack, PVrack,
Alantek
Alantek
Công ty ALANTEK được thành lập vào năm 1998 và có trụ sở tại Mỹ, ALANTEK COMMUNICATIONS phấn đấu trở thành nhà sản xuất hàng đầu về các sản phẩm Fiber Optic và hệ thống dây dẫn mạng LAN. Công ty cung cấp một loạt các sản phẩm chất lượng, từ Sợi Quang đến hệ thống dây dẫn mạng LAN. Các giải pháp kết nối cáp quang và mạng LAN cho thị trường viễn thông, truyền dữ liệu và CATV. Cam kết chất lượng và thời gian sử dụng lên đến hơn 20 năm.
Tại việt nam PVTEK hân hạnh là nhà phân phối các dòng sản phẩm cho hệ thống ELVAlantek cung cấp.

* GIÁ CHỈ MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO.
* BẢNG GIÁ ĐANG TRONG QUÁ TRÌNH CẬP NHẬT CHÍNH SÁCH GIÁ MỚI NHẤT TỪ HÃNG. 
* QUÝ ĐẠI LÝ CẦN GIÁ TỐT NHẤT ĐỂ LÀM DỰ ÁN, VUI LÒNG LIÊN HỆ

* HOTLINE : 0942222042
Email : info@pvtek.com.vn


 
GIÁ CÁP ALANTEK       
TT MÔ TẢ MÃ HÀNG ĐVT  UNIT PRICE
(US$) 
  MULTIPAIR CABLE      
  Alantek cat3 2-pair UTP (put-up 500m) 301-100023-0000 m           0.30
1 Alantek cat3 25-pair UTP (put-up 500m) 301-100253-0000 m           2.90
2 Alantek cat3 50-pair UTP (put-up 500m) 301-100503-0000 m           5.04
3 Alantek cat3 100-pair UTP (put-up 500m) 301-101003-0000 m           8.07
4 Alantek cat5 25-pair UTP (put-up 500m) 301-100255-0000 m           2.94
5 Alantek cat5e 25-pair UTP, CMR, Solid (put-up 1000m) 301-10025E-0000 m           2.60
  CATEGORY 5E CABLE                   -  
1 Alantek Cat5e UTP 4-pair, CMR, Solid (5e), 200Mhz 301-10008E-00GY rl (305m)         84.50
2 Alantek Cat5e FTP 4-pair, PVC, 24AWG, EMEA 301-10F08E-00GY rl (305m)       140.78
3 Cat5e UTP 4-pair outdoor Gel-filled double JKT PVC/PE Black (1640ft) 301-1J208E-05BL   rl (500m)       218.40
  JACK CAT5E                   -  
3 Alantek Cat5e  UTP Jacks LF (XX: Red, White, Yellow...) (Old P/N) 302-202LF1-00XX pc           2.93
4 Alantek Cat5e Shielded 90° Dual IDC Keystone Jack, White 302-202F01-00AB pc           4.36
5 Alantek Cat5e Unshielded Slim Line 180° Dual IDC Keystone Jack, White 302-202018-WHAB pc           2.41
6 Alantek Cat5e  Jacks, Shielded, White (Old P/N) 302-202101-00AB pc           4.36
  RJ45 PLUG                   -  
1 Alantek RJ45 Modular plug, Cat5e, Unshielded 302-203005-0050 pc           0.22
2 Alantek RJ45 Modular plug, Cat5e, Shielded 302-203101-0050 pc           0.91
  FACEPLATE                    -  
1 Faceplate Kit,Shutter,1 Port 302-203201-SHWH pc           2.35
2 Faceplate Kit,Shutter,2 Ports 302-203202-SHWH pc           2.59
3 Alantek Faceplate UK 1 Port 302-203221-SHWH pc           1.12
4 Alantek Faceplate UK 1 Port (New P/N) 302-2B3221-SHWH pc           1.12
5 Alantek Faceplate UK 2 Port 302-203222-SHWH pc           1.12
6 Alantek Faceplate UK 2 Port (New P/N) 302-2B3222-SHWH pc           1.12
7 Alantek Faceplate UK 4 port w/ shutter 302-203224-SHWH pc           1.65
8 Alantek Faceplate US 2 port 302-203202-00WH pc           1.32
9 Alantek Faceplate US 4 port 302-203204-00WH pc           1.54
10 Alantek Faceplate US 2 port w/ Shutter ( HCN) 302-203202-SHWH pc           1.70
11 Alantek Faceplate US 4 port c/w Shutter 302-203204-SHWH pc           3.03
  MOUNT BOX                   -  
1 Alantek shuttered mount box 2port 302-203212-SHWH pc           2.26
  PARCH PANEL CAT5E                   -  
1 Alantek blank panel 24 port 302-201BLN-24BL pc         25.32
2 Alantek blank panel 48 port 302-201BLN-48BL pc         42.52
3 Alantek Cat5e Patch Panel UTP 24-port 302-201001-2400 pc         78.00
4 Alantek Cat5e Patch Panel UTP 48-port 302-201001-4800 pc       145.60
  RUBBER BOOT                   -  
1 Alantek RJ45 Rubber Boot (XX: Blue, Red, Yellow) 302-091100-00XX pc           0.20
  PATCH CABLE CAT5E                   -  
1 Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded (XX: yellow, blue, red, green…) 301-100P8E-DSXX rl (305m)       182.00
  PATCH CORD CAT5E                   -  
1 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 5ft (XX: yellow, blue, red, green…) 302-4MU05E-FTXX pc           2.54
2 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 7ft (XX: yellow, blue, red, green…) 302-4MU07E-FTXX pc           3.17
5 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 10ft (XX: yellow, blue, red, green…) 302-4MU10E-FTXX pc           4.02
9 Alantek cat5e UTP Moulded P/cord, 17ft (XX: yellow, blue, red, green…) 302-4MU17E-FTXX pc           5.26
CATEGORY 6 CABLING SOLUTION                   -  
  CATEGORY 6 CABLE                   -  
1 Alantek Cat6 UTP 4-pair, 23AWG, Solid, XF, CM, Blue, RB 301-6008LG-00BU rl (305m)       114.40
2 Alantek Cat6 FTP 4 Pair, 23AWG 301-60F8LG-00GY rl (305m)       202.80
3 Cat6A 23AWG F/UTP Cable 4 Pair Overall Shield LSZH, Grey 301-6AFU08-L3GY rl (305m)       233.08
  RJ45 PLUG                   -  
1 Alantek Cat6 Unshield RJ45 plugs 8P8C, 50U 302-203006-0050 pc           0.65
  JACK CAT6                   -  
1 Alantek Cat6 UTP Dual IDC Jack, unshielded, white 302-202618-WHAB pc           4.03
  PATCH CORD CAT6                   -  
1 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 5FT (XX: yellow, blue, red, green…) 302-4MU056-FTXX pc           3.32
2 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT (XX: yellow, blue, red, green…) 302-4MU076-FTXX pc           3.77
6 Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT (XX: yellow, blue, red, green…) 302-4MU106-FTXX pc           4.82
  PATCH PANEL CAT6                   -  
1 Alantek Cat6 Patch panel 24 port 302-201601-24AB pc       114.40
  MALE/FEMALE CONNECTOR                   -  
1 AMP Champ Connector (Female) 50 pin 0-0229913-1 pc           6.64
2 AMP Champ Connector (Male) 50 pin 0-0229912-1 pc           6.64
  WIRING KIT & CONNECTING BLOCK                   -  
  Alantek Wiring Kit 100 pair w/ leg Cat5 302-5110FT-L100 pc         33.35
  Alantek Connecting Block 4 pair Cat5 302-511LR4-0000 pc           0.68
  Alantek Connecting Block 4 pair Cat3 302-311LR4-000 pc           0.80
  MANAGEMENT PANEL                   -  
  Alantek 1U Cable Management Panel with Front Cover 302-201MGT-1UBL pc         20.80
BROADBAND CABLE SOLUTION                   -  
  COAXIAL CABLE                   -  
15 Alantek AC540 with messenger 301-0AC540-0000 rl (1000m)    1,257.10
16 Alantek AC540 no messenger 301-0AC540-00NM rl (1000m)               -  
17 Alantek AC540 with Flooding Compound no messenger 301-0AC540-0FNM rl (1000m)    1,248.00
  COAXIAL CABLE (NEW PART NUMBER)                   -  
1 Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial, Black 301-RG5900-SSBK-1223 rl (305m)         54.76
2 Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound 301-RG590F-SSBK-1223 rl (305m)         68.45
3 Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial, Black 301-RG1100-SSBK-2223 rl (305m)       132.60
4 Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound 301-RG110F-SSBK-2223 rl (305m)       159.71
5 Alantek RG11 Standard shield with messenger 301-RG110M-SSBK-2223 rl (305m)       178.82
6 Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial with messenger 301-RG110M-3SBK-2223 rl (305m)       186.52
7 Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial no messenger 301-RG1100-3SBK-2223 rl (305m)       169.29
8 Alantek RG11 Quad-shield coxial cable 301-RG1100-QSBK-2223 rl (305m)       186.64
9 Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, Black 301-RG0600-SSBK-1223 rl (305m)         62.92
10 Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, White 301-RG0600-SSWH-1223 rl (305m)         62.92
12 Alantek RG-6 Tri-Shield Coaxial White 301-RG0600-3SWH-1223 rl (305m)         81.12
13 Alantek RG6 Quad-shield coaxial cable 301-RG0600-QSBK-1223 rl (305m)         94.51
14 Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial c/w Flooding compound 301-RG060F-SSBK-1223 rl (305m)         81.12
  SPLITTER                   -  
  TAP & SPLITTER                    -  
1 Alantek Splitter  Indoor 2 way  308-ISPV02-0000 pc           1.76
2 Alantek Splitter  Indoor 3 way  308-ISPV03-0000 pc           2.10
3 Alantek Splitter  Indoor 4 way  308-ISPV04-0000 pc           3.56
4 Alantek Splitter  Indoor 6 way  308-ISPV06-0000 pc           5.74
5 Alantek Splitter  Indoor 8 way  308-ISPV08-0000 pc           6.07
6 Alantek Splitter  Indoor 2 way 308-IS5T72-B000 pc           1.74
7 Alantek Splitter  Indoor 3 way  308-IS5T73-B000 pc           2.07
8 Alantek Splitter  Indoor 4 way  308-IS5T74-B000 pc           3.49
9 Alantek Splitter  Indoor 6 way  308-IS5T76-B000 pc           5.63
10 Alantek Splitter  Indoor 8 way  308-IS5T78-B000 pc           5.94
11 Alantek Splitter  Indoor 10 way 308-IS5150-0000 pc         12.24
12 Alantek Splitter  Indoor 12 way 308-IS5152-0000 pc         13.31
13 Alantek Splitter  Indoor 14 way 308-IS5154-0000 pc         15.31
14 Alantek Splitter  Indoor 16 way 308-IS5156-0000 pc         16.24
15 Alantek TV Jack & Faceplate Indoor 308-TV8520-0000 pc           2.34
16 Feedthru540 3CN-7043FT-0540 pc           3.34
17 Alantek Tap off indoor 1 way (XX: 06,08,10,12,16,20,24 dB) 308-IT5271-00XX pc           1.81
18 Alantek Tap off indoor 2 way (XX: 06,08,10,12,14,16,20,24 dB) 308-IT5272-00XX pc           2.13
19 Alantek Tap off indoor 4 way (XX: 12,14,16,20,24 dB) 308-IT5274-00XX pc           2.97
20 Alantek Tap off indoor 6 way (XX: 14,17,20,23 dB) 308-IT5276-00XX pc           6.20
21 Alantek Tap off indoor 8 way (XX: 14,17,20,23,26,29 dB) 308-IT5278-00XX pc           6.79
  F-CONNECTOR                   -  
1 Alantek Male BNC connector RG6 3CN-MSC006-ST00 pc           0.82
2 Alantek Male BNC connector RG59  3CN-MSC059-ST00 pc           0.82
3 Alantek Male BNC connector RG59  3CN-MSC059-0000 pc           0.82
4 Alantek RG6 Compression F Connector (MOQ 500PC) 3CN-CFSNS0-RG06 pc           0.88
5 Alantek RG11 Compression F Connector (MOQ 500PC) 3CN-CFSNS0-RG11 pc           5.95
6 Alantek RG59 Compression BNC Connector (MOQ 300PC) 3CN-CBSNS0-RG59 pc           4.85
7 Alantek RG6 Compression BNC Connector (MOQ 300PC) 3CN-CBSNS0-RG06 pc           4.76
8 Alantek Compression tool for SNS Series 302-CJR561-0000 pc         75.43
  TOOLS                   -  
2 Alantek tools for RG6 & RG11 Crimping Connector 302-0FY036-0000 pc         32.96
  AMPLIFIERS & COMBINER                    -  
  Alantek Amplifier Inddor 2 way 308-IA3086-3000 pc       228.91
1 Alantek Amplifier Inddor 2 way 308-4086H1-B300 pc       228.91
2 Alantek Passive Combiner 16 way 308-DTC016-0000 pc       173.01
  MODULATORS                   -  
1 Alantek Agile Modulator 308-AM8600-0000 pc       323.40
OPTICAL FIBER SOLUTION                   -  
OPTICAL FIBER MM 50/125 OM2                   -  
1 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 2F, 50/125, OM2 306-NMA502-Y000 m           1.63
2 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 4F, 50/125, OM2 306-NMA504-Y000 m           1.64
3 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 6F, 50/125, OM2 306-NMA506-Y000 m           1.89
4 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 8F, 50/125, OM2 306-NMA508-Y000 m           2.18
5 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 12F, 50/125, OM2 306-NMA512-Y000 m           2.81
                      -  
1 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 2F, 50/125 306-STA502-Y000 m           1.06
2 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 4F, 50/125 306-STA504-Y000 m           1.60
3 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 6F, 50/125 306-STA506-Y000 m           1.85
4 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 8F, 50/125 306-STA508-Y000 m           2.26
5 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 12F, 50/125 306-STA512-Y000 m           2.75
OPTICAL FIBER MM 50/125 OM3                   -  
1 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 2F, 50/125, OM3 3XG-NMA502-Y000 m           2.18
1 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 4F, 50/125, OM3 3XG-NMA504-Y000 m           2.32
1 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 6F, 50/125, OM3 3XG-NMA506-Y000 m           3.05
1 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 8F, 50/125, OM3 3XG-NMA508-Y000 m           3.72
1 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 12F, 50/125, OM3 3XG-NMA512-Y000 m           5.06
OPTICAL FIBER SM 9/125                    -  
1 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 2F, SM 306-NMA702-Y000 m           1.20
2 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 4F, SM 306-NMA704-Y000 m           1.23
3 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 6F, SM 306-NMA706-Y000 m           1.36
4 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 8F, SM 306-NMA708-Y000 m           1.45
5 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 12F, SM 306-NMA712-Y000 m           1.63
6 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 16F, SM 306-NMA716-Y000 m           1.95
7 Alantek Indoor/Outdoor Non-Metallic All-Dielectric Fiber Cables 24F, SM 306-NMA724-Y000 m           2.18
                      -  
1 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 2F, SM 306-STA702-Y000 m           0.94
2 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 4F, SM 306-STA704-Y000 m           0.98
3 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 6F, SM 306-STA706-Y000 m           1.11
4 Alantek Outdoor Steel Armour Cables 8F, SM 306-STA708-Y000 m           1.26
5 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 12F, SM 306-STA712-Y000 m           1.42
6 Alantek Outdoor Steel Armour Fiber Cables 24F, SM 306-STA724-Y000 m           2.12
                      -  
  PATCH CORD MM 62.5/125                   -  
1 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/MTRJ 3m 306-62328M-0030 pc         31.69
2 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/LC 3m 306-62327M-0030 pc         32.96
3 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/SC 3m 306-62322M-0030 pc         27.89
4 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 3m 306-62312M-0030 pc         27.89
5 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 5m 306-62312M-0050 pc         30.42
6 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/ST 3m 306-62311M-0030 pc         27.89
7 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/LC 3m 306-62317M-0030 pc         32.96
8 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/MTRJ 3m 306-62318M-0030 pc         31.69
9 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/LC 3m 306-62377M-0030 pc         36.76
10 Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/MTRJ 3m 306-62378M-0030 pc         35.49
  PATCH CORD MM 50/125                   -  
1 Alantek Patch Cord,LC-SC,Dpx,50/125,LZSH&OFNR,3M 306-52327M-003L pc         26.01
2 Alantek Patch Cord,LC-LC,Dpx,50/125,LZSH&OFNR,3M 306-52377M-003L pc         28.75
3 Alantek M-Mode 50/125um, OM2, PVC, Patch Cord SC/LC 3m 306-52327M-0030 pc         24.64
4 Alantek M-Mode 50/125um, OM2, PVC, Patch Cord SC/SC 3m 306-52322M-0030 pc         23.27
5 Alantek M-Mode 50/125um, OM2, PVC, Patch Cord LC/LC 3m 306-52377M-0030 pc         27.38
                      -  
1 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/MTRJ 3m  306-52318M-0030 pc         31.69
2 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/LC 3m  306-52317M-0030 pc         32.96
3 Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/MTRJ 3m  306-52328M-0030 pc         31.69
4 Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 4m 306-62333M-0040 pc         34.22
5 Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 20m 306-62333M-0200 pc         44.36
  FO CONNECTOR                   -  
1 Alantek M-Mode connector ST 306-083211-M2BL pc           5.30
2 Alantek S-Mode connector ST 306-083211-93SM pc           7.06
3 Alantek M-Mode connector SC 306-083212-M2BG pc           5.30
4 Alantek S-Mode connector SC 306-083212-S2BU pc           5.89
                      -  
1 Alantek M-Mode connector LC 306-083217-30MM pc           9.54
2 Alantek M-Mode connector SC 306-083212-93MM pc           5.45
3 Alantek M-Mode connector ST 306-083211-93MM pc               -  
4 Alantek S-Mode connector SC 306-083212-M2BU pc           6.13
5 Alantek S-Mode connector ST 306-083211-00SM pc               -  
6 Alantek M-Mode male connector MTRJ 306-083218-00MM pc         16.48
7 Alantek Adapter MM SC 306-083272-BGMM pc               -  
8 Alantek Adapter MM Duplex LC  306-083287-BGMM pc               -  
  RACKMOUNT/WALLMOUNT                   -  
1 Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 12 port 306-8R0012-MM02 pc       114.08
2 Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 24 port 306-8R0024-MM02 pc       134.36
3 Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 12 port 306-8R0012-MM01 pc       114.08
4 Alantek Patch Panel SM Duplex LC full loaded, 24 port 306-8R0012-SM07 pc               -  
5 Alantek Patch Panel MM Duplex LC full loaded, 24 port 306-8R0024-MM07 pc               -  
6 Alantek Pacth Panel MM Duplex LC full loaded, 12 port 306-8R0012-MM07 pc               -  
7 Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 24 port 306-8R0024-MM01 pc       134.36
8 Alantek Wall mount fiber enclosures, SC 6 port 306-8W0006-MM02 pc       114.08
9 Alantek Wall mount fiber enclosures, SC12 port 306-8W0012-MM02 pc       131.82
10 Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 12 port 306-8W0012-MM01 pc       131.82
11 Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 6 port 306-8W0006-MM01 pc       114.08
  RACKMOUNT/WALLMOUNT (NEW GOODS)                   -  
1 Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 1U 19" 306-8R1UBN-0000 pc       101.23
2 Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 2U 19" 306-8R2UBN-0000 pc       120.53
3 Alantek Blank Adaptor Plate 306-8P0000-0000 pc           3.30
4 Alantek Wall mount Blank Fiber Optic Box 1U 306-8WSBLN-0000 pc       110.50
5 Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded ST 306-8S0106-SM00 pc         13.94
6 Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded ST 306-8S0106-MM00 pc         13.94
7 Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded ST 306-8S0112-SM00 pc         24.08
8 Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded ST 306-8S0112-MM00 pc         24.08
9 Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded SC 306-8S0206-SM00 pc         13.94
10 Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded SC 306-8S0206-MM00 pc         13.94
11 Alantek Adaptor Plate SM12 Port Loaded SC 306-8S0212-SM00 pc         24.08
12 Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC 306-8S0212-MM00 pc         24.08
13 Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded FC 306-8S0312-SM00 pc         29.15
14 Alantek Duplex (6) Adaptor Plate SM 12 Port Loaded SC 306-8D0212-SM00 pc         22.82
15 Alantek Duplex (6) Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC 306-8D0212-MM00 pc         21.97
  PATCH CORD SM 9/125                   -  
1 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 5m 306-71023M-0050 pc               -  
2 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 3m 306-71023M-0030 pc               -  
3 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC, 10m 306-72337M-0100 pc               -  
4 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m 306-72317M-0030 pc               -  
5 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/SC 3m 306-72312M-0030 pc         27.89
6 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/ST 3m 306-72311M-0030 pc         27.89
7 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 3m 306-72322M-0030 pc         27.89
8 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 15m 306-72322M-0150 pc               -  
9 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/LC 3m 306-72327M-0030 pc         32.96
10 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m 306-72317M-0030 pc         32.96
11 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/MTRJ 3m 306-72328M-0030 pc         31.69
12 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord LC/LC 3m 306-72377M-0030 pc         36.76
13 Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord MTRJ/MTRJ 3m 306-72388M-0030 pc         35.49
14 Alantek S-Mode patch cord FC/LC, 3m 306-72337M-0030 pc               -  
15 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 20m 306-72333M-0200 pc               -  
16 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 3m 306-72333M-0030 pc         35.49
17 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 5m 306-72333M-0050 pc               -  
18 Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 1m 306-72333M-0010 pc               -  
19 Alantek S-Mode patch cord SC/SC, 1m 306-72322M-0010 pc               -  
20 Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 6m 306-72338M-0060 pc         38.03
21 Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 10m 306-72338M-0100 pc               -  
22 Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 15m 306-72338M-0150 pc               -  
23 Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 20m 306-72323M-0200 pc         43.10
24 Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 10m 306-72323M-0100 pc               -  
25 Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 5m 306-72323M-0050 pc               -  
26 Alantek FO S-Mode patch cord SC/SC, 10m 306-72322M-0100 pc               -  
27 Alantek FO S-Mode patch cord MTRJ/SC, 10m 306-72328M-0100 pc               -  
28 Alantek FO S-Mode patch cord FC/SC, 15m 306-72323M-0150 pc               -  
  CONVERTER                   -  
1 Alantek 10/100 Base TX to 100 Base FX(SC) Convertor MM Fiber 3MC-FDM2EX-TU02 pc       108.14
2 Alantek 10/100/1000 Base TX to 1000 Base SX(SC) Convertor MM Fiber 3MC-GDM2EX-TU02 pc       234.08
3 Alantek 10/100 Base TX to 100 Base FX(SC) Convertor SM Fiber 3MC-FDS2EX-TU25 pc       114.99
4 Alantek 10/100/1000 Base TX to 1000 Base LX(SC) Convertor SM Fiber 3MC-GDS2EX-T020 pc       292.94
8 Alantek Converter Ethernet 14 Slots Rack 3MC-RK14DP-TE00 pc       501.74
AUDIO/CONTROL & INSTRUMENTATION CABLES                   -  
1 Alantek audio/control 14AWG, 1 pair cable  301-CI9601-0000 rl (500m)       805.60
  Alantek audio/control 14AWG, 2 pair cable  301-CI9602-0000 rl (500m)    1,765.25
2 Alantek audio/control 16AWG, 1 pair cable  301-CI9501-0000 rl (500m)       555.61
3 Alantek audio/control 16AWG, 2 pair cable  301-CI9502-0000 rl (500m)    1,060.71
4 Alantek audio/control 16AWG, 4 pair cable  301-CI9504-0000 rl (500m)    1,920.26
5 Alantek audio/control 16AWG, 10 pair cable  301-CI9510-0000 rl (500m)    4,584.86
6 Alantek audio/control 18AWG, 1 pair cable  301-CI9401-0000 rl (500m)       350.55
7 Alantek audio/control 18AWG, 2 pair cable  301-CI9402-0000 rl (500m)       778.56
8 Alantek audio/control 18AWG, 3 pair cable  301-CI9403-0000 rl (500m)    1,141.89
9 Alantek audio/control 18AWG, 4pair cable  301-CI9404-0000 rl (500m)    1,490.58
10 Alantek audio/control 22AWG, 1 pair cable  301-CI9201-0000 rl (500m)       193.01
11 Alantek audio/control 22AWG, 2 pair cable  301-CI9202-0000 rl (500m)       301.16
12 Alantek audio/control 22AWG, 3 pair cable  301-CI9203-0000 rl (500m)       516.38
13 Alantek audio/control 22AWG, 4 pair cable  301-CI9204-0000 rl (500m)       596.23
14 Alantek audio/control 20AWG, 1 pair cable  301-CI9301-0000 rl (500m)       322.07
15 Alantek audio/control 20AWG, 2 pair cable  301-CI9302-0000 rl (500m)       574.94
16 Alantek audio/control 20AWG, 3 pair cable  301-CI9303-0000 rl (500m)       829.14
17 Alantek audio/control 20AWG, 4 pair cable  301-CI9304-0000 rl (500m)    1,060.71
AUDIO/CONTROL & INSTRUMENTATION CABLES LSZH                   -  
1 Alantek Control shield cable 16 AWG- 1-pair LSZH 301-CI9501-00LS rl (500m)       771.91
2 Alantek Control shield cable 18 AWG- 1-pair LSZH 301-CI9401-00LS rl (500m)       503.07
4 Alantek 1Pair 2x1.5mm2 Fire Resistant Shielded Cable Orange  301-FRS015-201P-3M05 rl (500m)       938.27
5 Alantek 1Pair 2x2.5mm2 Fire Resistant Shielded Cable Orange  301-FRS025-201P-3M05 rl (500m)    1,292.85
6 Alantek 1Pair 2x1.5mm2 Fire Resistant Un-Shielded Cable Orange  301-FRU015-201P-3M05 rl (500m)       735.97
7 Alantek 1Pair 2x2.5mm2 Fire Resistant Un-Shielded Cable Orange  301-FRU025-201P-3M05 rl (500m)    1,105.26
8 5PR X1.5MM2 FIRE RESISTANT UNSHIELDED CABLE ORANGE IEC 60331 (500M/ROLL) 301-FRU015-E05P-3M05 rl (500m)    4,004.00
9 5PR X 1.5MM2 FIRE RESISTANT SHIELDED CABLE ORANGE IEC 60331 (500M/ROLL) 301-FRS015-E05P-3M05 rl (500m)    4,248.40
10 Alantek 1Pair X 1.5MM2 FR Unshielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl) 301-FRU015-B01P-3M05 rl (500m)       895.05
11 Alantek 1Pair X 2.5MM2 FR Unshielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl)  301-FRU025-B01P-3M05 rl (500m)    1,186.25
12 Alantek 1Pair X 1.5MM2 FR Shielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl) 301-FRS015-B01P-3M05 rl (500m)       979.55
13 Alantek 1Pair X 2.5MM2 FR Shielded Cable, Orange IEC 60331 & BS 6387 C W Z (500m/rl)  301-FRS025-B01P-3M05 rl (500m)    1,238.25
14 ALANTEK 24 AWG TC 2 PAIR RS485 SHIELDED 90% BRAIDING PVC JACKET 301-RS5104-0500 rl (500m)    1,015.01
15 ALANTEK 24 AWG TC 1 PAIR RS485 SHIELDED 90% BRAIDING PVC JACKET 301-RS5102-0500 rl (500m)       485.20


Danh sách các Tỉnh/ Thành phố PVTEK Việt Nam phân phối và cung cấp sản phẩm chính hãng Alantek

 
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
Tỉnh/Thành phố
Thị xã
An Giang Tp. Huế Tp. Tuyên Quang
Bà Rịa - Vũng Tàu Tp. Vinh Tp Vị Thanh
Bạc Liêu Tp. Đà Lạt Tp. Hà Giang
Bắc Kạn Tp. Nha Trang Tp. Cam Ranh
Bắc Giang Tp. Quy Nhơn Tp. Cao Bằng
Bắc Ninh Tp. Buôn Ma Thuột Tp. Lai Châu
Bến Tre Tp. Thái Nguyên Tp. Tây Ninh
Bình Dương Tp. Nam Định Tp. Bắc Kạn
Bình Định Tp. Việt Trì Tp. Tam Điệp
Bình Phước Tp. Vũng Tàu Tp. Sông Công
Bình Thuận Tp. Hạ Long Tp. Sầm Sơn
Cà Mau Tp. Thanh Hóa Tp. Phúc Yên
Cao Bằng Tp. Biên Hòa Tp. Hà Tiên
Cần Thơ Tp. Mỹ Tho Tp. Đồng Xoài
Đà Nẵng Tp. Thủ Dầu Một Tx. Ngã Bảy
Đắk Lắk Tp. Bắc Ninh Tx. Cửa Lò
Đắk Nông Tp. Pleiku Tx. Phú Thọ
Đồng Nai Tp. Long Xuyên Tx. Bỉm Sơn
Đồng Tháp Tp. Hải Dương Tx. Sơn Tây
Điện Biên Tp. Phan Thiết Tx. Chí Linh
Gia Lai Tp. Cà Mau Tx. Gia Nghĩa
Hà Giang Tp. Tuy Hòa Tx. Long Khánh
Hà Nam Tp. Uông Bí Tx. Dĩ An
Hà Nội Tp. Thái Bình Tx. Thuận An
Hà Tĩnh Tx. Nghĩa Lộ Tx. Gò Công
Hải Dương Tp. Rạch Giá Tp Vũng Tàu
Hải Phòng Tp. Bạc Liêu Tx Giá Rai
Hòa Bình Tp. Ninh Bình Tx Từ Sơn
Hậu Giang Tp. Đồng Hới Tx Bến Cát
Hưng Yên Tp. Vĩnh Yên Tx An Nhơn
Hồ Chí Minh Tp Lào Cai Tx Bình Long
Khánh Hòa Tp. Bà Rịa Tx La Gi
Kiên Giang Tp. Bắc Giang Tx Buôn Hồ
Kon Tum Tp. Phan Rang - Tháp Chàm Tx Mường Lay
Lai Châu Tp. Châu Đốc Tx Long Khánh
Lào Cai Tp. Cẩm Phả Tx Hồng Ngự
Lạng Sơn Tp. Quảng Ngãi Tx Ayun Pa
Lâm Đồng Tp. Tam Kỳ Tx Kỳ Anh
Long An Tp. Trà Vinh Tx Chí Linh
Nam Định Tp. Sa Đéc Tx Long Mỹ
Nghệ An Tp. Móng Cái Tx Ninh Hòa
Ninh Bình Tp. Lạng Sơn Tp Hà Tiên
Ninh Thuận Tp. Điện Biên Phủ Tp Bảo Lộc
Phú Thọ Tp. Hòa Bình Quận Hoàn Kiếm
Phú Yên Tp. Cao Lãnh Quận Hai Bà Trưng
Quảng Bình Tp. Sóc Trăng Quận Đống Đa
Quảng Nam Tp. Hà Tĩnh Quận Tây Hồ
Quảng Ngãi Tp. Hội An Quận Cầu Giấy
Quảng Ninh Tp. Phủ Lý Quận Thanh Xuân
Quảng Trị Tp. Sơn La Quận Hoàng Mai
Sóc Trăng Tp. Yên Bái Quận Long Biên
Sơn La Tp. Hưng Yên Quận Lê Chân
Tây Ninh Tp. Vĩnh Long Quận Ngô Quyền
Thái Bình Tp. Đông Hà Quận Kiến An
Thái Nguyên Tp. Bến Tre Quận Hải An
Thanh Hóa Tp. Tân An Quận Đồ Sơn
Thừa Thiên - Huế Tp. Kon Tum Huyện An Lão
Tiền Giang Tp. Bảo Lộc Huyện Kiến Thuỵ
Trà Vinh Quận Hà Đông Huyện Thủy Nguyên
Tuyên Quang Thị xã Sơn Tây Huyện An Dương
Vĩnh Long Huyện Ba Vì Huyện Tiên Lãng
Vĩnh Phúc Huyện Phúc Thọ Huyện Vĩnh Bảo
Yên Bái Huyện Thạch Thất Huyện Cát Hải
Quận 1 Huyện Quốc Oai Huyện Bạch Long Vĩ
Quận 2 Huyện Chương Mỹ Quận Dương Kinh
Quận 3 Huyện Đan Phượng Huyện Từ Liêm
Quận 4 Huyện Hoài Đức Huyện Thanh Trì
Quận 5 Huyện Thanh Oai Huyện Gia Lâm
Quận 6 Huyện Mỹ Đức Huyện Đông Anh
Quận 7 Huyện Ứng Hoà Huyện Sóc Sơn
Quận 8 Huyện Thường Tín Quận Thanh Khê
Quận 9 Huyện Phú Xuyên Quận Sơn Trà
Quận 10 Huyện Mê Linh Quận Ngũ Hành Sơn
Quận 11 Quận Bình Thuỷ Quận Liên Chiểu
Quận 12 Quận Cái Răng Huyện Hòa Vang
Quận Gò Vấp Quận Ô Môn Quận Cẩm Lệ
Quận Tân Bình Huyện Phong Điền Quận Bình Tân
Quận Tân Phú Huyện Cờ Đỏ Huyện Bình Chánh
Quận Bình Thạnh Huyện Vĩnh Thạnh Huyện Củ Chi
Quận Phú Nhuận Huyện Thốt Nốt Huyện Hóc Môn
Quận Thủ Đức Huyện Cần Giờ Huyện Nhà Bè

Tác giả bài viết: PVTEK Việt Nam

 Từ khóa: 301-100023-0000, 301-100253-0000, 301-100503-0000, 301-101003-0000, 301-100255-0000, 301-10025E-0000, 301-10008E-00GY, 301-10F08E-00GY, 301-1J208E-05BL, 302-202LF1-00XX, 302-202F01-00AB, 302-202018-WHAB, 302-202101-00AB, 302-203005-0050, 302-203101-0050, 302-203201-SHWH, 302-203202-SHWH, 302-203221-SHWH, 302-2B3221-SHWH, 302-203222-SHWH, 302-2B3222-SHWH, 302-203224-SHWH, 302-203202-00WH, 302-203204-00WH, 302-203204-SHWH, 302-203212-SHWH, 302-201BLN-24BL, 302-201BLN-48BL, 302-201001-2400, 302-201001-4800, 302-091100-00XX, 301-100P8E-DSXX, 302-4MU05E-FTXX, 302-4MU07E-FTXX, 302-4MU10E-FTXX, 302-4MU17E-FTXX, 301-6008LG-00BU, 301-60F8LG-00GY, 301-6AFU08-L3GY, 302-203006-0050, 302-202618-WHAB, 302-4MU056-FTXX, 302-4MU076-FTXX, 302-4MU106-FTXX, 302-201601-24AB, 0-0229913-1, 0-0229912-1, 302-5110FT-L100, 302-511LR4-0000, 302-311LR4-000, 302-201MGT-1UBL, 308-ISPV02-0000, 308-ISPV03-0000, 308-ISPV04-0000, 308-ISPV06-0000, 308-ISPV08-0000, 308-IS5T72-B000, 308-IS5T73-B000, 308-IS5T74-B000, 308-IS5T76-B000, 308-IS5T78-B000, 308-IS5150-0000, 308-IS5152-0000, 308-IS5154-0000, 308-IS5156-0000, 308-TV8520-0000, 3CN-7043FT-0540, 308-IT5271-00XX, 308-IT5272-00XX, 308-IT5274-00XX, 308-IT5276-00XX, 308-IT5278-00XX, 3CN-MSC006-ST00, 3CN-MSC059-ST00, 3CN-MSC059-0000, 3CN-CFSNS0-RG06, 3CN-CFSNS0-RG11, 3CN-CBSNS0-RG59, 3CN-CBSNS0-RG06, 302-CJR561-0000, 302-0FY036-0000, 308-IA3086-3000, 308-4086H1-B300, 308-DTC016-0000, 308-AM8600-0000, 306-NMA502-Y000, 306-NMA504-Y000, 306-NMA506-Y000, 306-NMA508-Y000, 306-NMA512-Y000, 306-STA502-Y000, 306-STA504-Y000, 306-STA506-Y000, 306-STA508-Y000, 306-STA512-Y000, 3XG-NMA502-Y000, 3XG-NMA504-Y000, 3XG-NMA506-Y000, 3XG-NMA508-Y000, 3XG-NMA512-Y000, 306-NMA702-Y000, 306-NMA704-Y000, 306-NMA706-Y000, 306-NMA708-Y000, 306-NMA712-Y000, 306-NMA716-Y000, 306-NMA724-Y000, 306-STA702-Y000, 306-STA704-Y000, 306-STA706-Y000, 306-STA708-Y000, 306-STA712-Y000, 306-STA724-Y000, 306-62328M-0030, 306-62327M-0030, 306-62322M-0030, 306-62312M-0030, 306-62312M-0050, 306-62311M-0030, 306-62317M-0030, 306-62318M-0030, 306-62377M-0030, 306-62378M-0030, 306-52327M-003L, 306-52377M-003L, 306-52327M-0030, 306-52322M-0030, 306-52377M-0030, 306-52318M-0030, 306-52317M-0030, 306-52328M-0030, 306-62333M-0040, 306-62333M-0200, 306-083211-M2BL, 306-083211-93SM, 306-083212-M2BG, 306-083212-S2BU, 306-083217-30MM, 306-083212-93MM, 306-083211-93MM, 306-083212-M2BU, 306-083211-00SM, 306-083218-00MM, 306-083272-BGMM, 306-083287-BGMM, 306-8R0012-MM02, 306-8R0024-MM02, 306-8R0012-MM01, 306-8R0012-SM07, 306-8R0024-MM07, 306-8R0012-MM07, 306-8R0024-MM01, 306-8W0006-MM02, 306-8W0012-MM02, 306-8W0012-MM01, 306-8W0006-MM01, 306-8R1UBN-0000, 306-8R2UBN-0000, 306-8P0000-0000, 306-8WSBLN-0000, 306-8S0106-SM00, 306-8S0106-MM00, 306-8S0112-SM00, 306-8S0112-MM00, 306-8S0206-SM00, 306-8S0206-MM00, 306-8S0212-SM00, 306-8S0212-MM00, 306-8S0312-SM00, 306-8D0212-SM00, 306-8D0212-MM00, 306-71023M-0050, 306-71023M-0030, 306-72337M-0100, 306-72317M-0030, 306-72312M-0030, 306-72311M-0030, 306-72322M-0030, 306-72322M-0150, 306-72327M-0030, 306-72328M-0030, 306-72377M-0030, 306-72388M-0030, 306-72337M-0030, 306-72333M-0200, 306-72333M-0030, 306-72333M-0050, 306-72333M-0010, 306-72322M-0010, 306-72338M-0060, 306-72338M-0100, 306-72338M-0150, 306-72323M-0200, 306-72323M-0100, 306-72323M-0050, 306-72322M-0100, 306-72328M-0100, 306-72323M-0150, 3MC-FDM2EX-TU02, 3MC-GDM2EX-TU02, 3MC-FDS2EX-TU25, 3MC-GDS2EX-T020, 3MC-RK14DP-TE00, 301-CI9601-0000, 301-CI9602-0000, 301-CI9501-0000, 301-CI9502-0000, 301-CI9504-0000, 301-CI9510-0000, 301-CI9401-0000, 301-CI9402-0000, 301-CI9403-0000, 301-CI9404-0000, 301-CI9201-0000, 301-CI9202-0000, 301-CI9203-0000, 301-CI9204-0000, 301-CI9301-0000, 301-CI9302-0000, 301-CI9303-0000, 301-CI9304-0000, 301-CI9501-00LS, 301-CI9401-00LS, 301-FRS015-201P-3M05, 301-FRS025-201P-3M05, 301-FRU015-201P-3M05, 301-FRU025-201P-3M05, 301-FRU015-E05P-3M05, 301-FRS015-E05P-3M05, 301-FRU015-B01P-3M05, 301-FRU025-B01P-3M05, 301-FRS015-B01P-3M05, 301-FRS025-B01P-3M05, 301-RS5104-0500, 301-RS5102-0500, 301-0AC540-0000, 301-0AC540-00NM, 301-0AC540-0FNM, 301-RG5900-SSBK-1223, 301-RG590F-SSBK-1223, 301-RG1100-SSBK-2223, 301-RG110F-SSBK-2223, 301-RG110M-SSBK-2223, 301-RG110M-3SBK-2223, 301-RG1100-3SBK-2223, 301-RG1100-QSBK-2223, 301-RG0600-SSBK-1223, 301-RG0600-SSWH-1223, 301-RG0600-3SWH-1223, 301-RG0600-QSBK-1223, 301-RG060F-SSBK-1223, Báo giá cáp alantek

Tổng số điểm của bài viết là: 5 trong 1 đánh giá

Xếp hạng: 5 - 1 phiếu bầu
Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật   
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây