Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang MODEL1100 Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang MODEL1100

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang  MODEL1100

MODEL1100 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL1100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL1100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1100 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

MODEL1100 Hãng 3ONEDATA Số lượng: 1 Chiếc


  •  
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang MODEL1100

  • Đăng ngày 19-06-2018 08:25:48 PM - 147 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: MODEL1100
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang  MODEL1100

    MODEL1100 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL1100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL1100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1100 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.


Số lượng

Thông số kĩ thuật
Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)

2 km(MM), tùy chọn
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um

Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
Nguồn
Nguồn: 5VDC
Suy hao: 4W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Kích cỡ
Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
Khuôn vỏ: Hợp kim
Màu sắc: Trắng
Trọng lượng: 230g
Bảo hành: 3 years
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật   
     

 

Thống kê

  • Đang truy cập50
  • Hôm nay92
  • Tháng hiện tại19,574
  • Tổng lượt truy cập524,266
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây