AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM3, 3m AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM3, 3m
  • Hãng sản xuất:  Commscope
  • Xuất xứ: China
  • Cáp sợi quang đấu nhảy AMP NETCONNECT LC Assemblies được sản xuất trực tiếp từ nhà máy của AMP gồm 2 đôi cáp quang (Duplex) loại 50/125µm multimode được thiết kế và kiểm định riêng biệt để đảm bảo độ mất ánh sáng thấp và hiệu suất thực thi lâu dài. Cáp nhảy sợi quang dùng đầu quang LC ở cả hai đầu. Những Đầu nối tương thích với chuẩn TIA/EIA-604-12 (MT-RJ), TIA/EIA-604-3 (SC), TIA/EIA-604-2 (ST), TIA/EIA-604-10 (LC). Đầu quang LC plug kích thước nhỏ gọn đáp ứng mật độ cáp dày và những ứng dụng đòi hỏi yêu cầu hiệu suất cao vượt xa các yêu cầu của chuẩn công nghiệp.
2105027-3 Dây Nhẩy Quang Số lượng: 1 Chiếc


  •  
  • AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC, OM3, 3m

  • Đăng ngày 20-05-2018 01:13:22 AM - 156 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: 2105027-3
    • Hãng sản xuất:  Commscope
    • Xuất xứ: China
    • Cáp sợi quang đấu nhảy AMP NETCONNECT LC Assemblies được sản xuất trực tiếp từ nhà máy của AMP gồm 2 đôi cáp quang (Duplex) loại 50/125µm multimode được thiết kế và kiểm định riêng biệt để đảm bảo độ mất ánh sáng thấp và hiệu suất thực thi lâu dài. Cáp nhảy sợi quang dùng đầu quang LC ở cả hai đầu. Những Đầu nối tương thích với chuẩn TIA/EIA-604-12 (MT-RJ), TIA/EIA-604-3 (SC), TIA/EIA-604-2 (ST), TIA/EIA-604-10 (LC). Đầu quang LC plug kích thước nhỏ gọn đáp ứng mật độ cáp dày và những ứng dụng đòi hỏi yêu cầu hiệu suất cao vượt xa các yêu cầu của chuẩn công nghiệp.


Số lượng
  • Mô tả Giá trị chi tiết
    Cable Jacket PVC, flame rated
    Buffer PVC, flame rated
    Optical Fiber Silica glass with acrylate coating
    MT-RJ Plug Body Thermoplastic
    MT-RJ Ferrule Polyphenylene alloy
    Strain Relief Boots Thermoplastic
    SC Connector Body Polyester molding compond
    ST-Style Connector Body Polyester molding compond
    LC Plug Body Polyester molding compond
    SC, ST-Style and LC Ferrules Ceramic
    Attenuation ≤ 0.75 dB
    Return Loss ≤ -20 dB
    Low Temperature (0° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
    Temperature Life (55° C for 14 days) ≤ 0.3 dB change
    Humidity (90 to 95% @ 40° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
    Impact (8 drops from 1.8 m) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Durability (500 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Cable Retention (0° and 90°) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Flex (100 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Twist (10 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL

  Ý kiến bạn đọc

     

 

Sản phẩm cùng loại

Thống kê

  • Đang truy cập28
  • Máy chủ tìm kiếm1
  • Khách viếng thăm27
  • Hôm nay856
  • Tháng hiện tại11,808
  • Tổng lượt truy cập495,224
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây