AMP Fiber Optic Coupler AMP Fiber Optic Coupler
  • Hãng sản xuất:  Commscope
  • Xuất xứ: China
  • Khớp nối/chuyển đổi đầu quang duplex SC dành cho cáp multimode thường được làm bằng nhựa hay kim loại. Bộ khớp nối bao gồm luôn cả ốc vít cho việc gắn lên hộp giữ đầu cáp quang (Rack mount enclosure hay Wall mount). Đảm bảo ánh sáng bị mất (loss) ở mức thấp nhất cho phép. Thường được dùng trong môi trường chuyển tiếp giữa đường dây trục chính và đường cáp ngang.
5504640-1 ODF Quang Số lượng: 1 Chiếc


  •  
  • AMP Fiber Optic Coupler

  • Đăng ngày 20-05-2018 11:59:14 AM - 88 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: 5504640-1
    • Hãng sản xuất:  Commscope
    • Xuất xứ: China
    • Khớp nối/chuyển đổi đầu quang duplex SC dành cho cáp multimode thường được làm bằng nhựa hay kim loại. Bộ khớp nối bao gồm luôn cả ốc vít cho việc gắn lên hộp giữ đầu cáp quang (Rack mount enclosure hay Wall mount). Đảm bảo ánh sáng bị mất (loss) ở mức thấp nhất cho phép. Thường được dùng trong môi trường chuyển tiếp giữa đường dây trục chính và đường cáp ngang.


Số lượng
Mô tả Loại quang   Màu
SC Coupler Singlemode Simplex Xanh dương
Duplex Xanh dương
Multimode Simplex Be
Duplex Be
SC/ST Coupling Singlemode Simplex Xanh dương
Duplex Xanh dương
Multimode Simplex Be
Duplex Be
ST Coupler Singlemode Simplex Kim loại
Duplex Xanh dương
Multimode Simplex Kim loại
Duplex Be
LC Coupler Singlemode Duplex Xanh dương
Multimode Duplex Be

  Ý kiến bạn đọc

     

 

Thống kê

  • Đang truy cập55
  • Hôm nay92
  • Tháng hiện tại63,235
  • Tổng lượt truy cập478,227
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây